Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Street Justice.... Waziri Mkuu wa siku za kale apigwa kipapai

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Mar 14, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Kuna mganga mmoja maarufu anajinadi kuwa yuko tayari kuondoa msumari wa uchawi aliopigwa waziri mkuu wa siku za kale ambaye kwa sasa yuko Ujerumani kwa matibabu.

    Akiongea kwenye kliniki yake iliyosheni tyunguri, hirizi, mifupa na mazagazaga ya kiganga na kichawi, mganga huyo amesema anamfahamu aliyemroga waziri wa kale, tena anasema ana mbinu na ujanja wa kuunasua urozi aliotupiwa waziri huyo mwenye snow kwenye kilele chake
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unautani na elfu mbili kumi na tano wewe.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Akamtegulie tu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Mganga mwenyewe ni bujibuji..
     
  5. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahaha kumbe bujibuji na mm nimerogwa na mkwe wangu
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    alipotea humu jf zaidi ya miezi mitatu
    kumbe karudi na utaalam,
    na hapo alipoanzia ajue ndo utajiri tayari.

     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    kama ulimchungulia mkwe hiyo huwa haina dawa,
    sijui mkuu bujibuji kama atakuwa na uwezo huo.

     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akirudi atakumaliza wewe!
     
  9. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mchawi afanye maji yatoke Dar es salaam.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umewaza mbaali
     
Loading...