Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STRATEGIS Wana huduma mbovu sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 123, Mar 19, 2011.

  1. 1

    123 Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha kampuni ya Strategis imeshindwa kazi au ni wateja wamezidi,ukitaka kwenda kung'oa jino kwakutumia card yao ni lazima Doct anaye ku examine wa fax kwanza bill kwa strategis then wakisha approval ndo urudi tena hosp kwa kung'oa,inaweza kuchukua hata siku mbili na zaidi,sasa fikiria maumivu ya meno then unatakiwa kusubiri approval kutoka strategis.Na kuna baathi ya dawa doct akikuandikia unakuta kwenye sysyem yao hakuna,ni hivyo hivyo hata ukitaka miwani,Mbaya zaidi system yao ni mbovu kuliko ukipeleka kadi yako dirisha ili iwe registered utalia inachukua zaidi ya dakika 30 just kuingiza kwenye system.Kwa ufupi huduma yao ni mbovu sana.Sijuwi mnalionaje hilo wadau!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    TStrategies ni takataka kabisa na unaweza hata kupoteza ndugu au hata uhai wako ukiwategemea

    The guys are just cr@p na sielewi kwanini
     
  3. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I was about to buy a medical insurance cover
    Yesterday i received three quotation from different companies and i thought the cheapest one is from Strategies and now u are telling me they are not good.

    Saas mnishauri ninunue kutoka kampuni gani?
     
  4. 1

    123 Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The best kampuni ni AAR kwasababu kwanza ni international,ukienda Kenya,Uganda,Rwanda,UK na nchi nyingine unaweza kutumia hiyo card,then hakuna sheria nyingi kama za Strategis,then inafuatiwa na Momentum wanakuja juu vibaya.Lkn lengo la kuwa na card ni kutibiwa popote na hospital yoyote mzuri so km card haitakusaidia kwa hilo then haifai.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sitaki kupinga hayo unayoyasema lakini huo mpango wako wa strategis unahusisha huduma za kinywa na meno?
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Usijaribu Utajuta kuijua,

    Na kumbe ndio maana Makampuni mengi mjini yana kimbilkia huku? CHEAP!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,504
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    Mie nina Card ya AAR premier hadi sasa nina miaka miwili sijawahi kuitumia ila nadhani huduma zao zitakua nzuri. hao strategies kuna jamaa zangu waliajiriwa hapo kama counselors kwa ajili ya kutoa counseling online nikajua jamaa wapo vizuri
     
  8. S

    Sukuta New Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacheni maneno yenu mabovu, sasa wewe unategemea nn eti kwa kuwa una cover ya strategis ndio mnajilundika hospital moja tu Aghakan unategemea nn utakaa kwenye Q hadi ulie nenda hospital nyingne, Je nn maana ya Insurance?. umemaliza benefit yako una taka kutumia ya nani au ndio kusema una benefit ya USD 100 ya dental na umesha utilize ur benefit una taka kuendelea kutumia eti kisa una bima ya afya. :teeth:
     
  9. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi naongezea hawa jamaa wako safi na wanarespond haraka, majuzi kuna mwanabima mmoja alipata ajali wakitoka Loilondo kwa Babu na familia yake, walifuatwa na helicopta ya kukodiwa na Strategis baada ya kuwapigia simu zilizo kwenye kadi zao mara moja !
     
Loading...