Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Story kutoka KENYA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jul 22, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hamjambooni wote. Mimi niko sawa, hata baridi imekwisa siku hizi.

    Sasa nataka kuwapatia kisa kimoja.

    Sasa kuna huyo dame anaitwo Gathoni alikuwa ameolewa na mjaka. Gathoni samani alikuwa ni Malaya tuu anaishi sijui hapo panaitwo Kwa Maina hapo Kayole. Kwao ushago ni hapo Banana ukipita Ruaka.

    Harafu wakaonana na huyo mjaka anaitwo Tom. Jamaa mpoa sana alikuwa mechanik hapo Jogoo road wanatengesa Marsides na BMW. Tom na Gathoni walikuwa wanaishi hapo makadara, lakini turijuliana Tents. Haki Tom alikuwa mpoa hata akinikuta Tents Pilsner tano sinaanguka hapo hapo. Harafu alikuwa anaangalia Gathoni kama maraika. Nyumba yao, Ngai! Kata friddgy kurikuwa!

    Sasa, wiki tatu hivi, wakora wamepiga Tom kwa kichwa na chuma akakufa. Sijui nikumuonea tuu. Alisikwo kwao jusi sijui kunaitwo Mijori ama Migore, sijui. Sasa Gathoni anasema brother wa Tom wanamusubua sana. Mumoja anataka kuishi huko kwao. Tena anamwabia hiyo vitu yote kwa nyumba ni yao, imagin!

    Harafu wakati warieda kuzika Tom, Gathoni akaabiwo anyoe nywele yote na asikure nyama sijui ya nini mwezi musima.

    Harafu Gathoni anaogopa ataabiwo na hao watu wa Tom aoe ndugu ya Tomu. Na sasa arikuwa amesaa mutoto mmumoja anaitwo Benard Onyango na sasa wasasi wake wanamwabia amwite Beranard Wanyoike kama baba yake.

    Sasa Gathoni amechanganyikiwo sana. Sijui nimwabie nini?

    Aniway, leo sina mabo mingi. kwasa niko broke sana. bye bye.
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh hii lugha hapa mbavu sina. Mkuu hii umeichomoa wap hii?
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimecheka haswa...
    Mtoto wa mwanamke alizaa na bwana mwingine miaka saba iliyopita,
    ndugu wa bwana mpya wanataka kumrithi na kumbadilisha jina.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha heheheheheh .. mahoka
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Kiswhili hiki sijui cha wapi! Ndo cha EAC?? Sijaelewa kitu mie.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Wenzetu hawa na lugha yao mbovu eti ndio wanaongoza kwa kuajiriwa nje kama wataalamu wa kiswahili.
    Watanzanzania kweli tumelala.
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Iko stori Poa..japo inatake minutes kui-undastand..
     
  8. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uyo ukienda kenya atakwambia mkenya msomi kuliko mtz, mkenya ana akili kuliko mtz....yaani yuko unique kabisa na jf wote..kama anafanana labda na malaria sugu peke yake..ajabu! thats all he has in his mind..
     
Loading...