Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Storeman position in a warehouse

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jashmoe32, Aug 5, 2013.

  1. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Habari za siku wajumbe,kuna nafasi za kazi zimetokea huku katika mgodi wa Bulyanhulu na ni nafasi 5 za Storeman katika warehouse.Nimeambatanisha na Tangazo.

    Nawasilisha
     

    Attached Files:

  2. KATATA

    KATATA JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu samahani sana. Attachment uliyoweka mbona haifunguki?
     
  3. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Samahan kwa usumbufu kaka ila ni mara yangu ya kwanza kuattach kitu katka jamii forum,kama unaweza nitumie ur mail address il nkutumie ili uweze pia kuattach na wengne waone.samahan kwa usumbuf
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,121
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Inafunguka mkuu. Mia
     
  5. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ahsante Jashmoe

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Poa kaka
     
  7. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Poa kaka na nlitaka kuangaikia tena sasa hivi mana jamaa alinishtua alivosema haifunguki yl jana nliona kua imekubali although ni mara yangu ya kwanza kuattach
     
  8. KATATA

    KATATA JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu, kumbe nikasimu kangu kalikuwa kanaleta matatizo. Samahani kwa usumbufu.
     
  9. T

    TATOO Senior Member

    #9
    Aug 6, 2013
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utapeli hakuna nafasi zilizotangazwa bulyanulh... chukueni tahadhali kwa huyu tapeli badae ataanza kuwapigia cm kuomba atumiwe hela kwenye m-pesa
     
  10. toxic9

    toxic9 JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    In additional,closing date mbona ni 12 Augost 2012,acha kukurupuka before u bring thngs out,did u double check detailz well?coz am seeing deadline ni mwaka jana 12 of augost
     
  11. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    sawa nashukuru
     
  12. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2013
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,387
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Unatumia techno? Iko sawa kbs inafunguka
     
  13. DVT

    DVT Member

    #13
    Aug 7, 2013
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 62
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Haifunguki bana" mbona nyngne hazizingui?
     
  14. jashmoe32

    jashmoe32 JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 816
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    sawa nashukuru
     
  15. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2013
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,041
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndugu humu JF kuna watu wanamna nyingi sana kwahiyo kuwa mvumilivu tu..
    ila hata mimi nimecross check hilo tangazo vipi kuhusu hiyo deadline ..
    12.08.2012 ukweli wake ukoje...?
     
  16. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2013
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,041
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa natumaini wenye ukuelewa watazingatia umekuwa mwenye ukarimu ukashare na wengine habari .. naamini mwenye shida atazingatia..
     
  17. D

    Dina JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2013
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,705
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona deadline ya 2012 tena?
     
  18. D

    Daichii Member

    #18
    Aug 10, 2013
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mi mbona cion mode of applocation?
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2013
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Acha uongo wewe tapeli..nipo hapa buly,hakuna kitu kama watu kufukuzwa watu kwa ajili ya wizi...kinacho endelea sasa buly ni retreachment na wameanza na plant na earth work..mimi nipo buly tena admin acha uongo wewe.
     
  20. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2013
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Jamani ee nipo bulyanhulu tena nipo camp,huyo ni muongo tena muongo mkubwa.