Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stop Rhino Poaching

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Oct 3, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Say No to Poaching!

    SAY NO.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    This is soo sad!

    [​IMG]
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,785
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    mkuu Ndallo......naitafuta sana hii sticker.....nitaipata wapi.....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Serikali ikiamua inawezekana ila sema mtandao ni mkubwa na una wazito umo umo
     
  5. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wazito wako kila kona, hata viungo vya ndugu zetu Albino wao ndio wateja.
    ni vigumu sana tajiri kuuona ufalme wa mbinguni, bora ngamia apite kwenye tundu la sindano.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Niambie niiache wapi wapi ukaichukue hapa A-Town mimi naishi maeneo ya sakina nimebakiza kama Stiker 2 tu!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,785
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    asante sana Ndallo........nadhani nimeitendea haki sticker........

    IMG_1334.JPG
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtapiga sana kelele mpaka mapovu yawatoke lakini nachokuambieni huo ni mtandao mkubwa na wenye hela.Ukisikia kuna meno ya tembo yamekamatwa either yalikua ya kapuku anajitutumua kutoka ama ni ya kwao wamefanyiana dhuluma otherwise hiyo biashara ni kama ya madawa ya kulevya wahusika wanafahamika lakini wanaokamatwa ni ndugu zangu waKurya wanaojiwindia nyumbu kwa ajiri ya kitoweo kwa lugha ya kwetu inaitwa vimoro
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Preta tunaandaa matembezi ya hisani kwaajili ya huu uharamia unaofanyika hususani barani Africa! hili swala tayari tumeshalipeleka serikalini kwenye waziri mwenye dhamana na likishakua tayari nakukaribisha kwenye matembezi haya angalau Preta unaweza kutuunga mkono angalau kwakutembea kilometa 10 tu na ujumbe utakua umeshafika.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,785
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    anything kwa wanyama.....nitafanya.....no matter what......
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    :clap2:
     
Loading...