Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stop!!!!!! Mali zote za ccm zittaifishwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Nov 2, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wadau CCM inaelekea ukingoni.Ushauri wangu mali zote ilizokua ikizimiliki si kihalali zitaifishwe na zirudi mikononi mwa serikali.Viwanja vya mip,majengo mbalimbali n.k.Hivi vitu vilijengwa na Watanzania na sio CCM tusipofanya hivyo,wakati CCM inasambalitika mali zote hizo zitaibiwa .Hii ilitokea Russia ambapo mpaka sasa hawafahamu ziwapi hazina za dhahabu ,majumba,viwanja vya michezo na majengo mbalimbali ambapo mafisadi waliamua kujigawi kana kwamba hazina wenyewe.Niwazi CCM ikiangukana utakua ni mwisho wa chama chenyewe hata kama sio mwaka huu.CCM sio chama ni project au mradi wa mafisadi pale utakapo zisoma ingawa wameisha zisoma harama za nyakati mali yote ya watanzani itaibiwa CCM haitakuwepo na hivyo hatutakua na mtu wa kumuhoji.CCM kama itasimama mwaka huu mwkatika uchaguzi ujao haitakuwepo.ITAKUFA.Tuatawachiwa bendera na magofu.CCM ni imara kwa pesa za serikali lakini CCM bila Serikali sio chama.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
Loading...