Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stk,sm and dfp ktk fiesta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Aug 29, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau wa jf,j2 nilihudhuria tamasha la fiesta hapa Tanga kilicho nishangaza ni mlolongo wa magari yetu ktk hilo tamasha .Kulikuwa na zaidi ya magari 5 ya serikali.sifahamu kama ni maafisa toka wzra ya utamaduni au ndo walikuja kula bata kwa kutumia magari yetu,inauma sana
     
  2. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kiongozi mbona hiyo ni kawaida tu, huwa yanabeba mpaka nyasi za kulisha mifugo yao, who cares?
     
Loading...