Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STJ 4486 ya TRA inaongoza kuomba rushwa TAZARA na Chang'ombe traffic

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Najua kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake..wah wa tra emu angalienm hili gari linawaaibisha..watwamechoka..wanakamatwa watu awana stika za rd lsc waanaishia kuombwa 30-50 alfu kutegemeana na ulitakiwa kulipwa ngapi...jamani wajinga wale wanavaa tai wachafu lakini majuzi nilimkuta mmoja pale changombe anahesabu maelfu ya alfukumi kumi

    hivi mnasema pesa amna hata a kutengeneza barabara za babu jamani watu wamekondeana wanajaza maelfu kwenye hili gari

    kamshna wa tra mtusaidie jamani huu upuzi ufe..mnapoteza sh ngapi
     
  2. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ungejitahidi kuandika katika mtiririko wenye kuleta maana, inavoelekea ujumbe ni mzuri lakini uwasilishwaji kidogo haujatulia
     
  3. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pdidy unataarifa nzuri lakini uandishi wa taarifa zako ni ziro ebu tulia acha papara kama unafukuzwa.
     
Loading...