Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Still Pictures na Mnato

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Jan 26, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ingelikua wewe ndio unatakiwa ushuke hapa ingelikuaje wakuu?
    Kazi Ipo.jpg
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapo namwambia rubani ondoa hiyo mashine haraka
    Wadude wanaonekana wana njaa mbaya
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao ni simba tame kama wa zoo. Mie nashuka tu. Hiyo itakuwa ni wellcoming delegation yangu. Naogopa zaidi mtu kuliko simba.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hii niliikuta Bombay kweli nimeamini kazi ni kazi tu mradi mkono uende kinywani.

    Kazi ni Kazi.jpg
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Na hii inakuaje kama ndio wewe halafu ndio uko kwenye highway?
    Nidokido.jpg
     
  6. z

    zayat JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ndallo hiyo gari wapi
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hapo ni kazi rahisi sana kama una roll ya toilet paper,cha kufanya hakikisha umeifungua kidogo kisha warushie na iwe inawaendea huku ikikunjuka.Kwa ujinga wa Simba watatoka mbio kila mmoja na njia yake wakifikiria umewarushia nyoka na wala hawatarudi tena kisha wewe unashuka kwa raha zako.
     
  8. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukishuka hapo hakuna shida,mazingira yanaonesha hiyo sehemu ni kame sana na hakuna hata kivuli wamejipumzisha tu wakikuona wanainuka wanasepa zao.
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ningemwambia konda "shusha kituo kinachofuata"!
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! hata matairi ya visoda ya magari ya watoto wa vijijini huwa yame-balance!
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo sio SERENGETI hao ni wanyama hai wanatoroshwa hao au nimekosea
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah very Funny pictures for real...nimezienjoy sana
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    nimezipenda sana mkuu. wewe ni noumer. mia
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    nasali kwanza ndo nashuka na bakora,tehteh
     
  15. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inaonekana ndege ilikuwa imepaki sasa wenyewe wamejificha jua kwenye kivuli cha bawa la hiyo ndege.au vp wanajukwaa?
     
  16. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nasali sala ya Toba
     
Loading...