Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stika za usalama barabarani zauzwa kama njugu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-pesa, Oct 5, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    Kuna jamaa kaja ofisini asubuhi hii kuorodhesha watu wanaohitaji stika za usalama barabarani. Ukihitaji unaandikisha jina lako na kumpatia Tshs. 5000/ = then yeye anakuletea.

    Nijuavyo mimi stika ya usalama barabarani inatakiwa itolewe baada ya gari lako kukaguliwa na kuonekana lipo salama kuendelea luwepo barabarani. Lakini kama hali ni hii ya kuuziana stika bila ukaguzi ya vyombo vyetu vya usafiri, Je, tuna nia ya dhati kweli kuepusha ajali?
     
  2. aye

    aye JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,776
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    anapatikana wapi uyu jamaa aise namtafuta sana aturahisishie mambo kwa hali ya kawaida huwezi kagua magari yote dar kwa wiki mmoja inabidi iwe ivyo tu
     
  3. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Wangekuwa wanakagua sidhani kama tungekuwa na vimeo barabarani, magari yenye vidumu vya mafuta na mrija mrefu kama ya kupikia gongo, mengine ni injini tu, bodi yote chakali (tena ya abiria) mengine kuwasha hadi kusukuma mita 500!!! mengine hata haijulikani muundo "orijino", hakuna hata dashboard, nk...!!!!??
     
  4. s

    slym Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :sleepy:
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sijawahi hatakuona umuhimu wake.japo sheria inataka.
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duuh...mna bahati nyie, mi jana nimeifungia safari mpaka O'bay Police, halafu wakaningojesha sana tu!
     
  7. l

    luckman JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ''uongozi legelege hutoa matunda legelege'' kwa staili hii ajali zitaishaje??siku hizi gari kuua watu kumi ishirini tz its not a breaking news, tushazoea!hee nchi yangu na chama changu!
     
  8. sulu09

    sulu09 Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hawa wachakachuaji wakale wapi ?




    /nauchuna
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ndiyo TANZA yenye NIA, na hapo tusubiri ya FIRE. Lazima warudishe hela ya Igunga
     
  10. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Stika za usalama barabarani mbona ishu ndogo sana hiyo!!!!! Toka zimebuniwa sijawahi kwenda police kutafuta hio, naletewa office au nikiwa bar!
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUh mdau niunganishe na mie nipate
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asilimia 95 ya magari hapa Tanzania HAYAFAI KUWA BARABARANI . . .

     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hata hivyo hayapo barabarani, Kwani kuna barabara Tanzania
     
  14. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo zoezi ni kama mradi binafsi wa traffic kujiongezea mapato, zoezi ni hovyo halina tija na pesa yote wanakusnyia mfukoni na rushwa za 1,000, 2,000 ili kupata hiyo stika
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Magari ya watu wa maofisini siyo mabovu ndiyo maana hayaitajiki kukaguliwa, yanafanyiwa service kwa wakati na mengi hayana hata miaka mitatu. Magari ya kukaguliwa yako masokoni kule na daladala mnazopanda
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hayafai hata kuengeshwa mbele ya squatters zetu! Asilimia 95 ya makazi ya Tanzania si HALALI!
     
  17. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi mwenyewe na shida na sticker kwa sababu sikuwepo wiki ya usalama barabarani. Msaada
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ndachuwa,

    Watu wa maofisini ndiyo wapi hao?

    "Service" ndiyo ile shughuli mnayoifanya Victoria Filling Station mwisho wa wiki?

    - badilisha filter
    - badilisha Oil
    - badilisha mafuta gear box
    - badilisha coolant
    - osha gari ndani nje na engine
    - DONE

    HIYO NDIYO SERVICE unayoiandika hapa?!!!!!!!!
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tupo kwenye wiki ya usalama barabarani ...

    Mtafute Traffic yeyote njiani, mpatie TZX 3000, mwambie akupatie "sticker" - done!
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hizi sticker mi huletewaga tu home kama nlivyoletewa leseni nayoitumia!!
     
Loading...