Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stickers za zimamoto-wizi mtupu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madikizela, Aug 31, 2010.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni idara ya zimamoto imeanza kutoza/kuuza sticker za zimamoto kwa viwango mbali mbali kulingana na ukubwa wa gari. Bei ya chini ya sticker ni 5000/= kwa gari ndogo[saloon] na kuendelea.

    Hivi sisi wadanganyika hatuoni kwamba hii ni daylight robbery?!

    Ni mpaka lini tutabaki kuwa wajinga kiasi hicho?

    Nawaaminia GREAT THINKERS - hebu tujadili suluhisho la uonevu kama huu!!!:A S-danger:
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka ni kutoichagua serikali iliyopita ya Kikwwete maana tunaibiwa vya kutosha jamani
     
Loading...