Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sticker za fire

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ichobela, Apr 7, 2012.

  1. I

    Ichobela Senior Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanasheria wa JF,nisaidieni msaada wa kisheria.Hivi kisheria ni kosa kuendesha gari yenye fire extinguisher ambayo haijakaguliwa na watu wa FIRE na kupewa sticker?
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siyo kosa ni viherehere tu cha msingi nunua zile za poda usinunue za maji
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siyo kosa ni kiherehere chAko tu cha msingi nunua zile za poda usinunue za maji na uende ofisini kwako wakupe stika ni mapato ya serikali
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe una kiherehere unaweka comment mbli zisizo na jibu muafaka unakurupuka kama unatumia masabri kufkri.kama serikali ipo makini na ao fire extinguisher makao makuu wanajua wajibu wao wapite maduka yote especial lumumba street wawapokonye wanaouza zile za maji wasiendlee kuziuza.waache kuish kiujanja ujanja mi ninayo iyo ya powder inamiaka mitano so am nt sure kama bdo ni mzima ninachofanya uwa nanunua stker akuna ukaguz wala nini nch inaendshwa kiujanja ujanja tu.
     
Loading...