Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sticker ya Fire Extinguisher Ndiyo Nini tena??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cynic, Jan 18, 2010.

  1. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hawa watawala ni wazuri kweli katika kubuni kero. Unatoka na gari lenye sticker safi ya insurance na road licence (ambazo kila mtu anajua zinachangia ktk pato la taifa). Halafu unasimamishwa na traffic police kwamba huna sticker ya usalama barabarani (zinazofadhiliwa na kampuni la simu) na sticker ya fire extinguisher (fire extinguishers zinapatikana kwa wafanyabiashara fulani). Tutafika namna hii? Ukiwauliza watu, kila mtu anakushangaa. Ila hii Sticker ya Fire Extinguisher ni mpya kabisa (imebuniwa mwaka huu). Yote kwa yote, huku ni kusababisha usumbufu usio wa lazima na pia kutengeneza mianya mipya ya rushwa.
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    MoD saidia kupeleka hii kwenye threads za kero. Sorry!
     
  3. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pigia mstari.
    Hiyo bima yenyewe haisaidii saana,maana du! Nashindwa kumalizia
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ni wanajitanua ktk kupata vyanzo vya pesa, maisha magumu kila kukicha watu wanabuni kitu kipya, nilifika mwanza kuna kikosi cha matrafic kama 20 wanakaa kwenye njia ya shinyanga - mwadui road kazi yao ni kukagua stika za fire, wangekua wa maana zaidi kama wangekua wanakagua mtungi wenyewe, kitendo cha kukimbilia stika ni dalili kwamba wako kimaslai zaidi kuliko usalama barabarani
     
  5. r

    rimbocho Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa anamradi wa fire extingusher, kwani sasa wanasema eti za maji hazifai inabidi kununua fire extinguisher za powder je huu ni ulaji wa mtu?
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kweli Shaycas. Niliwahi kuwa na comprehensive ya NIC, ikatokea tatizo, nikadai, wakafanya evaluation na mambo yote, lakini nilifuatilia kwa miaka 6 wananizungusha, nikanawa. Nikakoma kukata comprehensive.
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Maajabu! Tumeishi miaka 50 ya uhuru (awamu tatu) bila stickers za fire extinguisher na hakuna kilichoharibika. Inawezekana pia ni huu ni moja ya miradi ya kukushanya hela wa mtandao.
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Washaananza kukusanya hela za uchaguzi, kwani wewe hujui pattrns zao?
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe.

    Stickers 5 kwenye gari za nini? Kwanza sticker ya road licence inatosha. Tunapokata road licence tunaenda traffic police kwa ukaguzi kwanza (ambao wanaangalia kama gari liko ktk hai nzuri ya kutembea kwa mwaka mzima, na limekamilika - ikiwa ni pamoja na fire extinguisher). Inasikitisha sana watu waliopewa dhamana kufanya maamuzi ya kipuuzi puuzi ....
     
Loading...