Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Wassira ni mwasisi wa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukolo, Jun 12, 2012.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimesoma gazeti la Tanzania daima ambapo nimeona kati ya majina yaliyotajwa ya waasisi wa CHADEMA mmojawapo ni Stephen Wassira. Sijaamini! Au kuna Wasira mwingine tofauti na huyu tunayemfahamu?

     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He is the one.
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wamekosea, muasisi ni mdogo wake Steven aitwaye George Wasira.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    offcourse..
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hapana kumetolewa ufafanunzi somewhere kwamba ni typos mwanzilishi wa CDM ni GEORGE WASSIRA mdogo wake na STEVEN WASSIRA.
     
  6. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani ulikuwa haujui kwamba back then Mzee wa Gombe alikuwa mpinzani?
     
  7. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Inawezekana! Nimewahi kusikia kuwa ukiwa muumini mzuri wa dini ya haki,then ukaja kuasi na kurudia uchafu,akili yako haitakaa sawasawa,I mean utakuwa kama vile umechanganyikiwa hivi.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni wakati ule alipokuwa akitafuta pa kujificha baada ya kumkimbia warioba ccm, akaishia kutua nccr ambako nako njaa ilimtengeneza akaamua kurudi kujisalimisha ccm. Namshangaa sana huyu mnafiki anavyowaponda wapinzani na kujifanya yeye ni ccm damu damu kumbe njaa tu.
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata Mwalimu Yesu alieleza kwamba mtu akitokwa na pepo mchafu alafu pepo hilo likamrudia hali yake inakuwa mbaya zaidi ya ile ya mwanzo.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni mwasisi wa CDM, baadaye akaenda kuiasisi NCCR
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    NDIO HUYO HUYO AMEASISI PIA NCCR KAMA SIKOSEI HUYO NI KAMA WALE WANAWAKE WA OHIO WANAITWAJE???AU KAMA ILE SPANA INAYOFUNGUA NAT ZOTE hahahahaaa SURA YAKE SIJUI KINA MZEE MTEI WALIMPENDEA NINI
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ni mmoja wa waanzilishi na kazi yake kubwa ktk vikao ni kukaa mlangoni/getini kulinda dhidi ya usalama wa taifa coz enzi hizo vikao vya siasa dhidi ya serikali ni wahaini
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Labda kipindi hicho alikuwa zimetimia kichwani.Ila nimeamini mtu akihamia dini nyingine anakuwa na msimamo mkali kuliko aliowakuta
     
  14. T

    TUNTUUU Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For my knwledge Steven Wassira ni muasisis wa NCCR
     
  15. k

    kaeso JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ninavyojua alikuwa NCCR.
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Stephen Wassira hajawahi kuwa muasisi wa chama chochote nchi hii. Alionyesha nia ya kuanzisha chama wakati fulani lakini ukata ukawa umemkwida kwelikweli. Baadae CCM-MTANDAO wakamwokota kwa bei nafuu sana akiwa mchezaji huru. Rostam akasimamia zoezi zima la kumsajili upya CCM. Sasa hivi hajambo kabisa. Yuko CC ya CCM na ni Cabinet Member wa serikali ya JMK. Hatakaa amsahau Rostam.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh zee la gombe, maskini njaa inamsumbua si arudi tu home sweet home Gombe reserve
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kumbe Wassira ndio kati ya waasisi wa Chadema..
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hayo ni maoni yako ama mshangao?!
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yah, but najua alikuwa NCCR mageuzi. Hata hivyo nashukuru kwa ufafanuzi wa baadhi ya watu kwamba mhusika halisi ni George Wassira na si Stephen Wassira.
     
Loading...