Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Wassira kaumbuka Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kabakabana, Sep 15, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katika uchaguzi unaoendelea huko igunga leo kuna mwananchi mmoja ameuliza kwanini wachague ccm wakati mbunge wao rostam alijiuzulu kwa kile alichosema ni siasa uchwara ndani ya ccm.Steven wassira instead ya kujibu swali kama lilivyouliza anaanza kusema kuwa yeye kaja kujibia chama na sio rostam.Ameonekana kituko mbele ya jamii ya pale,alitegemewa kuja na majibu sahihi yanayoridhisha kuwa ni kwanini RA alijiuzulu na kujibu hoja kama ni kweli zipo siasa uchwara ndani ya chama?
    Nawasilisha
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    khaa hawa CCm wanachezea muda na pesa za walipa kodi huyu wassira muda wa kukaa ofisini kama waziri anaenda kwenye kampeni???
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alidhani watanzania ni wajinga wale wale. Sasa ngoja aumbuke
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na hapa ndipo watanzania tunatakiwa kuamka. Hii kazi ya kunadi chama inalipiwa na serikali. Tufike mahali tuseme hapana kwa upuuzi huu.
     
  5. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watz wameshaamka wanakumbuka shuka kumekucha ccm hawana chao
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    asiyemjua atajisumbua. Kwani hakusinzia kwenye mkutano huo?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Daaaaah, C alikunywa dawa za mafua jama
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona sijaona kitu chochote kinachoonesha kuwa Wassira ameumbuka?
     
  9. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utaonaje wakati una miwani ya mbao? Amka kijana vua hiyo miwani kabla hujachelewa!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ananikumbusha kipindi cha chama kimoja Tuntemeke Sanga alimjubu mpiga kura kuwa kura yake moja tu haitamsaidia
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanaaibika kila kukicha.
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu Watanzania hatujui kupanga vipaombele.
     
  13. b

    bia JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Najua wajua ila una tatizo na iman chafu na potofu ambayo kwa tz na dunia hii ya sasa ha2na tena huo mda,kaa chni tafakari na utajirekebisha,al in al,jana wasira na kafumu walipata wakati mgumu cna kujibu maswali magumu ya watz,fuatilia kama unapenda kweli kujua
     
  14. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Yeah...this reminds me. You have got a point lakini tuitazame objectively kidogo.

    Nina maswali machache (kuuliza si ujinga)....

    1/hivi sheria inasemaje kuhusu civil servant anapokwenda kushiriki mambo ya siasa kama hii ya Wassira &co?
    2/inabidi aombe likizo rasmi au?
    3/je Wassira aliomba na kupewa likizo rasmi?
    4/kama ikigundulika Wassira & co hawakupata hiyo likizo, sheria za kazi zinasemaje? sheria za uchaguzi zinasemaje? na sheria kwa ujumla wake inasemaje?

    Kama sheria zetu za sasa hazi-address hayo maswali yangu, then jamani iwe isiwe lazima tupate katiba mpya kabla ya 2015.

    Kama sheria zilizopo zinatoa majibu ya maswali yangu, na kama Wassira & co hawakupata likizo rasmi, then:

    1/CCM automatically wameshapoteza huu uchaguzi
    and
    2/Wassira & co must be sacked immediately!
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    bado unasherekea birthday wewe
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtu mwenye mawazo mgando kama wewe si rahisi kuona.
     
  17. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You are on the extreme side of blindly indoctrinated followers of CCM and remain assured you will be the last person to meet and interact with truth. The day when CDM reality will count in your brain it will be the end of your world of reality and false doctrines of people like u.
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,061
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sisi tulio na macho twakwambia wewe ni kipofu (ubongo)
     
  19. T

    Typical Tz Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chombo kipi kitatusaidia watanzania kwa kauli moja tuseme HAPANA? Maana kila siku rate ya Ahadi za wagombea na Ongezeko la umaskini kwa mtanzania wa kawaida vinakwenda sambamba.
     
  20. T

    Typical Tz Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tufanye nini watanzania ili huu mchakato wa kuandika KATIBA YE2, utekelezwe mapema ? Kama uhalisia ulivyo viongozi we2 ndio hao wanawaza uchaguzi! hivi tutafika kweli tunakotaka watz kwa aina hii ya viongozi?
     
Loading...