Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Kanumba Profile

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Jan 3, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Wakuu nilikua ninahamu sana ya kupata full pofile ya huyu star wa bongo bwana Steven Kanumba, nimekwenda kwenye Blog yake nikakuta hivi katika kutafuta full profile yake:

    About me!
    On Blogger since January 2010

    Profile views - 11139

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    wewe humjui kanumba
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ngoja wambea waje wakumwaagie info
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
  5. k

    kishanshuda Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    So wat???
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Naona kaibadilisha, ile ya zamani alijieleza saana kuhusu ilmu yake ya seminary, lakini ya sasa hivi hajazungumzia kabisa ilmu yake.
    Hebu tusubiri wadau waje kutumwagia hapa
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Tukichukulia mfano wa star kama huyu P.didy angalia profile yake:

    Birth NameSean John Combs

    [h=3]Birth Date[/h]November 04, 1969

    [h=3]Birth Place[/h]New York, New York, USA

    [h=3]Height[/h]5' 11"

    [h=3]Nationality[/h]American

    [h=3]Education[/h]
    • Graduated from the Roman Catholic Mount Saint Michael Academy in Bronx in 1987
    • Attended Howard University in Washington, D.C., majored in Bussiness
    [h=2]P. Diddy Family[/h][HR][/HR][h=3]Father[/h]Melvin Combs (d. 1972)

    [h=3]Mother[/h]Janice Combs

    [h=3]Sister[/h]Keisha Combs

    [h=3]Relation[/h]Misa Hylton-Brim (stylist), Jennifer Lopez (singer, 1999 - 2001), Kim Porter (model, 1997 - Jul 2007), Sarah Chapman

    [h=3]Son[/h]Justin Combs (b. 1994), Christian Casey Combs (b. 1997)

    [h=3]Daughter[/h]D'Lila Star, Jessie James (twins, b. 21-Dec-06), Chance (b. 2006)
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kina Kanumba wanaogopa nini kuweka profile zao mezani wapenzi wa filamu zao wakawajua kiundani kama hawa mastar wa nje?
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
     
  10. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sipati picha siku wadau humu wakitaka kujua profile yangu, maana wengi hawajui hii ID ya Tegelezeni inatumiwa na mtu maarufu na mwenye makeke hapa nchini................LOL
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu ukiona hivyo ujue kuna utata kwenye CV yake!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba msinielewe vibaya kuhusiana na hii thready, ni kutaka kumjua star wangu wa bongo mimi ni mtanzania halisi kwahiyo sina nia mbaya na bwana Kanumba na kama yuko hapa basi awe mvumilivu.
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    anaogopa kusema alikuwa anachunga ng'ombe shinyanga na mgolole
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Da Misa Hylton daaaaaa nakumbuka kwenye video ya Notorious BIG Big poppa pdiddy alikua anamlazimisha kumkisi pale kwenye jacuzzi then wakagonga cheers da demu alikua mkali kipindi kile mdogo now naona ukali umechuja kidogo
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh! haya mkuu ngoja wanaojua kuhusu Kanumba watakueleza
     
  16. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kanumba baada ya kufeli f 4 pale Neruka secondary Mbagala Dar es salaam,alikutana na Mr Mtitu wa First Game quality ambae ni Producer na movie director ambae alimwombea kwa ndugu Cresent Mhenga kiongozi wa Kaole Group wa wakati huo afundishwe kuigiza na apewe episodes ktk michezo ya kaole iliyokuwa inarushwa na ITV.Zaidi ya secondary anajasoma popote.nimework na fist game quality na kaole kwa miaka zaid ya 4 so I know these guys tokea mwaka 47
     
  17. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilmu yake: Alihudhuria semina fulani university of dar es salaam.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ni nani??
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hii hapa. . . .
    Info zaidi chungulia Kanumba, The Great


    Steven Charles Kanumba (born January 8, 1984), is a multi award winning Tanzanian actor, with a career spanning more* than a decade. Kanumba has received numerous awards, including; Best Actor of the Year, 2006, Best Actor in Tanzania Award, 2007, Best Artist of the Year* Award, 2007/2008.

    Kanumba began acting at an early age, acting in as many church plays as he could, until he had the opportunity after leaving school to act and train with the Kaole Sanaa Group and receive special training with Dr Nyoni at the University of Dar es Salaam which served as a* major stepping stone for his mainstream acting career.

    Kanumba began his acting career with appearances in a host of local Tanzanian soap operas like, Jahazi, Dira and Tufani just to name a few. He then expanded his horizon by venturing into the film industry, his first movie being Haviliki,* which was just the beginning of great journey, for* “The Great”.

    Not only is Kanumba a Tanzanian household name, but he's also acted in Nollywood (Nigeria) with some of the greatest names on the Nollywood scene which expanded his career and experience from just being a Tanzanian star to an African star with ambitions of acting in Hollywood.
    Having achieved so much before the age of thirty, Kanumba feels that he's only just begun. He looks forward to a long and fruitful career in every area of* the film industry.

    Not only is he a successful film star and producer, he is also very active in philanthropy. He has recently been named the OXFAM GROW ambassador for Tanzania.
    *
    Kanumba extends his love and gratitude to each and everyone that has helped along the way in his career; "first and foremost The Lord God, My Family especially my Mother, Chrissant Mhengga, Kaole Sanaa Group, Mr & Mrs. Mtitu G Game, Sharifa Kalala, Sanura Husein,* Vicent Kigosi, Producers, Directors, Artists, Friends and Loved ones and last but not least my fans all around the world".
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawana cha kuweka MKUU!!!
    Mtawavua nguo bure si unajua hizi kazi ni kubahatisha tu, au kipaji kama cha Bongo soccer stars ambao hawafundishiki
     
Loading...