Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Kanumba: Has a Very Touching Story!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Feb 7, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Wababodi,

    Japo mimi sio mshabiki wa Bongo Movies, wife na mabinti ni washabiki (Father of 6!, 3 girls & 3 boys).

    Leo nimewahi home na kuangalia Clouds TV kipindi cha "Take One" na Zamaradi Mketema akimzungunzia Bongo Movies No. 1 Top Celeb, Steven Kanumba.

    Story yake ni very touching. Ni product ya broken family aliyekumbana na madhila ya wicked step mother!. Jamaa ameteswa sana utotoni na mateso yake yamenigusa sasa na mimi nampenda huyu jamaa.

    Kanumba sio tuu ana kipaji cha uigizaji, pia ana kipaji cha muziki anapiga kinanda, gitaa la Galaton na anaimba!.

    Kimaisha yuko safi, nyumba nzuri, magari na pesa ya maana. Ni good looking Msukuma ana roho nzuri na hajaoa wala hana mchumba!. (eligible bachelour!).

    Pia namkubali sana huyu dada Zamaradi Mketema ni kipaji na kichwa! nae yuko single!, si wa match tuu!.

    Kwa mtakaotaka kuona angalieni marudio kesho saa 4.00 usiku Clouds. J4 ijayo part 2 ya Kanumba itaendelea!

    Pasco.

    Update:
    Jamani, baada ya kupokea taarifa za kifo cha Steven Kanumba, nimeikumbuka hii post nilibandika tarehe kama ya leo exactlymiezi miwili iliyopita!.

    Kwa vile wife na watoto ni fans wa Kanumba, saa hizi amewaamsha watoto wote wamekusanyika sebuleni as is ni msiba wetu!.

    Ama kweli nimeamini maneno ya walimwengu "Wanaopendwa na Wengi, Hufa Wangali Vijana"!.

    Nimeguswa sana!.

    Rip Steven Kanumba!.

    Pasco!.
     
  2. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dah Pasco kwa huyo Zamaradi umeukuna moyo wangu.
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikweli umeangalia kipindi au umehadithiwa? Maana Zamaradi anatumbo kubwa tu sasa wanamatch vipi?
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Bora mimi sijui kitu
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wamesha mharibu mtoto wa watu...aiseee watu wabaya sana....
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kanumba yuko vizuri,napenda sana anavyoigiza hasa filamu yake ya Moses ni nzuri na ina mafunzo sana
     
  7. 1

    19don JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhha
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wanaume na kugundua vitumbo wapi na wapi bana......:eyebrows::eyebrows::eyebrows:
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Pasco wewe kweli msukuma wa shoka: Watoto sita, safi sana.Una mpango wa kuongeza? Maana inaweza kuwa uko half time! am kidin'
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kanumba huwa namkubali hasa kwa kuwa ni msukuma
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Iende irudi Kanumba ni 5 star actor. Jamaa ni kichwa,anajua anachokifanya.
    ... Nampa pole for that sad story! Yote maisha.
     
  12. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama watamatch hiyo ndoa italast ama kwa honeymoon tu au kwa brief period watakayokuwa wanamake headlines ktk magazeti ya udaku basi, baada ya hapo tu puuuuuuuuuuu hakuna ndoa tena.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kila jambo na wkt
    wake. Huu ni wkt
    wa zama kuzaa
    kaharibiwa kwani
    alibakwa.yule
    ni mtu mzima alipokuwa
    ananeng'eneka na
    huyo alombebesha mimba alijua anapata
    nn
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Pasco bana hiyo red nimekubali wewe msukuma chapa ya ng'ombe

    Hiyo red umekuja kupigia debe kijanja nini kati ya hao kuna aliyekutuma??
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Jamani, baada ya kupokea taarifa za kifo cha Steven Kanumba, nimeikumbuka hii post nilibandika tarehe kama ya leo exactlymiezi miwili iliyopita!.

    Kwa vile wife na watoto ni fans wa Kanumba, saa hizi amewaamsha watoto wote wamekusanyika sebuleni as is ni msiba wetu!.

    Ama kweli nimeamini maneno ya walimwengu "Wanaopendwa na Wengi, Hufa Wangali Vijana"!.

    Nimeguswa sana!.

    Rip Steven Kanumba!.

    Pasco!.
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze pema peponi. He's truly gone too soon.
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Zabibu Pole!.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Dawa ya Sikio, Pole!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani amesema Kanumba anatoka na Zamaradi? Toka hapaa!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli huu ni ujumbe kwa watu wote walioko physical kwenye relationships! Nina rafiki wa kike, mumewe akichelewa kurudi anamuwasha kibao. Nimempigia na kumuonya tena. Wanaume na wanawake mlioko physical, it is not worth it kuvumilia relationship ya kupigana. Mtu anazima ndoto zako, umejuana nae 2 years ago! Damn!
     
Loading...