Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Kajumulo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngalikikinakiki, Apr 19, 2012.

  1. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Ni nani aliyekwambia kuna mtu ambaye anahitaji huu upumbavu wako mpaka unasema tumuulize Mama yake? watu hovyo kweli kweli, ningekuwa mimi ni Rais wa nchi hii watu kama wewe ni wakutandikwa risasi au kunyongwa hadharani mpaka kufa.

    This category of people ni mzigo kwa taifa na nchi hii kamwe haitokaa ipate maendeleo kama inaacommodate mijitu ya hovyo na mizembe kama huyu.
     
  3. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa sababu ya wewe kuandika yote haya ns mwenye shida ya kubisha ni nani? Pumba.com
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    "Face Book" kuna nafasi tosha za kuandika "status" zako zisiokuwa na mantiki. Hapo umepotea mlango!
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hacha pombe!
     
  6. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mara ushabadilisha? Mbona bado hueleweki??????????????????????????
     
  7. k

    kagame Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni ujinga uliopitiliza, kama hujui kitu kaa kimya, miye nimeoa kwenye hiyo jamii ya Kajumulo pale kibamba, huyo steven ni mdogo wake na Abela Kajumulo coz wamezaliwa na mama mmoja ila baba tofauti, familia ya marehemu mzee kajumulo ina watoto 7, wa kike 4 & wa kiume 3 ila steven si mmoja wao then mzee kajumulo hajafa miak mitano iliyopita kama ulivyodai.
     
  8. K

    Kokunyegeza New Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna uhakika bora usiandike kitu kwa nini ujichumie dhambi za bure mimi ni ndugu wa karibu wa mzee kajumulo me nahisi ulikuwa wataka habari kuhusu kajumlo na kagame ameshakujulisha nenda katoe gazetini basi na wasiwasi na elimu yako wewe mtoa thread kama umesoma sana basi ni shule ya vidudu.manina zako umekaa kuchafua familia za watu kama huna cha kuandika si bora ukakaa kimya.kumbaf
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    s*it!!!
     
Loading...