Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steven Galinoma (aliyewahi kuwa Mbunge) afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by popiexo, Jan 26, 2012.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aliyewahi kuwa mbunge wa Iringa Steven Galinoma ameaga dunia, marehemu alikuwa akisumbuliwa na kisukari.

    Source: Mjomba wa marehe ambaye tuko ofisi moja
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Poleni sawa wafiwa
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    R.I.P ex MP.
    sukari imekuwa tishio kwa maisha ya wa-tz.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kwenye msiba Kikwete/Makinda watahudhuria?
     
  5. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana ndugu jamaa na marafiki. Sisi sote ni waja wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.
     
  6. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP Mzee Stephen Galinoma, wafiwa poleni sana
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    R.I.P
    X-Mbunge!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole wafiwa na ndugu wa marehem Galinoma! Huu ni msiba wa taifa, bila Shaka tutamuaga Karimjee AMA Diamond
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    RIP mheshimiwa Mbunge wa zamani!

    [​IMG]
     
  10. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka sana, alikua mbunge wa jimbo la Kalenga ambalo lipo Iringa vijijini mpaka 2010 baada ya kudondoshwa na Dr. William Mgimwa kwenye kura za maoni mwaka 2010!!
    RIP Mzee Galinoma
     
  11. M

    MASHOW Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole zao Mungu ailaze pema roho yake amina
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lala salama Steve..mungu wa israel atakufufua siku ya mwisho.
     
  13. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni sana wote tunaohusika na msiba huu.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!
     
  14. W

    Wenger JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Pole sana wafiwa.
     
  15. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni wafiwa
     
  16. SOTI

    SOTI Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mzee Galinoma, nakumbuka mwaka 2005 nikiwa Tosamaganga ulikuja kupiga campaign pale shuleni
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu marehemu aliwahi pia kuwa katibu mkuu wa wizara ya ulinzi kabla ya kuingia siasa!! R.I.P.
     
  18. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kula bila kufuata kanuni za afya. Rip ex mbunge wangu.
     
  19. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    poleni wafiwa, huyu pia si alikuwa mbunge 95-00? si ndio baba wa yule muimba regae? sikumbuki kama niliwahi kumuona but miaka hiyo nikiwa TOSAMAGANGA alikuwa mbunge... poleni wakazi wa kalenga
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    poleni wafiwa, huyu pia si alikuwa mbunge 95-00? si ndio baba wa yule muimba regae? sikumbuki kama niliwahi kumuona but miaka hiyo nikiwa TOSAMAGANGA alikuwa mbunge... poleni wakazi wa kalenga
     
Loading...