Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stesheni za redio TZ zirudishe mitambo ya short-wave vijijini .

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Njangula, Mar 25, 2012.

  1. N

    Njangula Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu miaka ya 90 mwishoni RTD ambayo ndo TBC hivi leo walizima matangazo kupitia short-waves ambayo yalikuwa yanafika sehemu kubwa sana suala lilikuwa kunyosha aerial tu. Sasa hatupati matangazo mpaka usiku kupitia medium waves. Matangazo ya FM hayana coverage kubwa. Sie Ludewa tunapata FM za Malawi. Please rudisheni system ya zamani mnatutenga sana jama.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Nini tofauti kati ya SW,MW na FM?
     
  3. N

    Njangula Senior Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sw short wave, mw medium wave na fm frequuency moduration. Sina utaalamu ila najua kwa uzoefu kupitia redio zetu kuwa sw usikivu not so consistence yaani mawimbi yanayumba ila unayapata hata ukiwa bondeni. Mw inasikika vema ukiwa karibu na relay centre mfano songea, Mbeya lkn mbali ya hapo ni mivumo tu. Fm inasikika vizuri mno lakini not uniform,mfano RFA itashika nyumba hii lakini nyumba inayofuata hamna kitu. Ndo uhalisia nilioexperience!
     
Loading...