Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steps zipi za kuchukua endapo tanesco wakaunguza vyombo vyangu!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Jitihada, Aug 25, 2011.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamvi? Kwanza poleni kwa makali ya mgao unaoendelea hivi sasa na bila ya kuwa na dalili ya makali ya mgao kupungua achilia mbali kuisha kabisa maana hata wakubwa wanalijua hilo! Ok, sasa leo naomba kujua hatua za kisheria za kuzichukua endapo vitu vyangu vya umeme vikaungua kwasababu ya mgao wa umeme, Maana hali ya mgao inaelekea kubaya, tanesco wamekuwa wakikata na kuurudisha umeme mara kwa mara tena kwa mda mfupimfupi na tayari washaniunguzia vyombo vyangu vya umeme, friji moja, TV moja pamoja na pasi. Nawasilisha hoja.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    kwanza unaripiti tanesco ofisi ya karibu na wewe....
    wanakupa namba ya taarifa,inaitwa tb number....

    halafu unaandika barua kwa meneja wa mkoa wako wa tanesco na ukiambatanisha tb number

    na ukieleza saa na siku hasda ya tatizo hilo na vifaa vyako..

    utalipwa tu,mwisho wake...
     
  3. k

    kadwame Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkubwa zengwe utazunguka dar yote kutafuta mameneja bandia
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    meneja bandia atoke wapi?
    aende tanesco amuone meneja wa tanesco mkoa alipo
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Funga circuit breaker, funga voltage regulator(stabilizer), na ukisahau kuzima jiko, pasi, oven nk umeme ukaunguza vifaa vyako, utalipwa na wahusika.
     
Loading...