Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stephen Wassira: Nimezipata habari kutoka Vatican na sio Tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Mar 22, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wassira amewambia watu wa karibu yake kuwa amepokea waraka kutoka Vatican unaohusiana na Dr Slaa na kama wakatoliki hawalielewi hilo wafuatilie Vatican.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee, kwa hiyo vatican ndo waliochangisha hela? Ilikuwaje habari za pesa za kumpokea papa ziwe vatican halafu wa tz waliompokea wasizijue? Kweli hii nchi kazi ipo. Kama anadanganya hadi kwenye mambo ya wazi kiasi hiki, je anadanganya kiasi gani katika yale yanayoitwa ya sirikali?
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh!Huyu mzee kumbe ni mjinga hivi?

    Halafu ndo watawala hao?Wadanganyika mna kazi.
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kwani wassira hana sera nyingine ya kumsaidia mwananchi?ameona hii ndiyo hoja ya kusimamia?!
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hadi mchango wa mtu wa tatu kwenye thread hii, wote wameamini kwamba alichosema mtoa maada ni ukweli mtupu usiopingika, na wametoa michango yao wakitilia hilo maanani, na bila ushahidi wowote kutoka kwa mtoa maada kuhusu ukweli wa mchango wake. Sasa hapa "Mdanganyika" ni nani? Hii ni hatari sana.
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Wassira mwacheni jamani ubongo wake umelala kama anavolala bungeni,. uwongo huu hata ukimsimulia kichaa atakkanusha anyway ubongo wa Homo habilis ni mdogo kuliko wa Homo sapiens so sio kosa lake ni genome yake tu ndio tatizo!1
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    huyu angekuwa Tarime wangesha mpopoa mawe kama Mtikila kule hawataki siasa za vyooni! BTW asisahau kuna Ubalozi wa vatican hapa! Katika hizi dying minutes, siasa za vyooni znaweza kuleta mgogoro na kufanya hata wale wanaofikiria kumpigia Sioi kubadili mawazo na kumpigia Nassari en mass hizi gongo hizi ni nouma sana....
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waandishi hebu mtusaidie nendeni ubalozi wa vatican mkaulize kama kuna habari zozote walizompatia wassira bila kurishirikisha kanisa katoliki Tanzania njia ya muongo ni fupi yeye anafikiri akisema vatican anafikiri labda ni mbinguni.
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wasirra anachukua tension yote kutoka kwa SIYOI anachukua yeye kwa kuendelea kutoa kauli zake za ajabu ajabu kama kuna wana ccm waliobakia na hekima hata kidogo ndani ya CCM basi wamuondoe wasirra haraka sana kwani atazidi kuzimaliza kura za siyoi mpaka zibakie mbili
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nyani hata ofisi ya kata anaona ni Vatican
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    mbona anafuatilia yasiyomhusu,amekwisha kisiasa huyo,mambo ambayo ni kanisa yanahusikaje na meru? Ivi vkiibuka religion wa c atapelekwa the hague.natangaza vita na wasira tena ya mapanga popote alipo
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hana lolote huyo m2,bunda yenyewe keshachokwa kisiasa.Kuna jamaangu yupo california ameanza kumpapasa maeneo ktk maeneo yale
     
  13. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu ambao wakitulia dakika moja tu wanasinzia huwa siwaamini kabisa. Inawezekana aliyoongea aliota tu. Tumwonee huruma huyo babu wasira.
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umegundua tatizo ee. Umeona jinsi watu walivyo mbumbumbu na wepesi wa kuamini upuuzi.
     
  15. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Maana yake:
    Taarifa toka VATICAN kwa Pope inafika kwanza kwa WASIRA kisha kwa Polycarp Pengo au Ruwaichi kisha MAPADRE kisha WALEI na mwisho WAUMINI

    Taatifa hizi ni pamoja na "Mitaguso". Hii ni kusema kuwa Wasira ni mwakilishi wa Pope hapa Tanzania. Wakatoliki mpo hapo?

    I am just thinking and plz help me to think right!
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hapa kuna matatizo makubwa ya akili na kufikiri, ukiona mtu anashindwa hata kudanganya ...mawili anaona watanzania sisis ni mbumbumbu wakubwa, au yeye ndiyo mbumbumbu mkubwa!
    Ina kuwaje vatican waamue jambo kuhusu padri aliyeko tanzania viongozi wa kanisa katoliki wasijue lolote?..tena jambo lenyewe lina husu jinsi alivyo liibia dhehebu lake nchini kwake??.....kuna uzima hapa kweli!?

    Huyu mzee anaiga jinsi kina Vicent wanavyorusha makombora kwa kina Mkapa, lakini haelewi wale vijana wana akili sana, hawakurupuki.
     
  17. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu diye mshauri wa Rais Jakaya Mrisho Kikwete.
    Sijui anamshauri Umbeya Majungu Wizi na Umalaya??

    Si vema kumuacha hivi hivi mtu mshenzi na mjivuni kama Wasira.


    Mtu wa ovyo hana staha mwongo na mwizi hamwogopi Mungu wala ibilisi.
    Huyu Nunda anaogopa Pochi na Kuchacha tu.

    Hatuhitaji kwenda Vatican kuthibitisha maneno yake kma huyu mjinga anavyotaka ifanyike. Kwake Vatican ni mbali sana na ni vigumu kupata ukweli hasa kama wewe si kiongozi wa CCM.

    Hivi huyu **** mtu pamoja na uwaziri wake hajui tuna balozi wa Vatican hapa ambaye ni msemaji wa Vatican nchini Tanzania??
    Balozi wa Vatican kaingizwa kwenye soo hii na huyu Nunda akidhani atakwepa risasi ya ukweli iipigwa kuelekea kichwani kwake.

    Ili kuivunja heshia ya Dr Slaa na mtandao wa upinzani viongozi wa serikali ya CCM imebidi kumwiingiza kwa nguvu Kiongozi wa kitaifa ambaye ni Marehemu katika kujenga hoja yao mfu, pia imebidi kuwaingiz Maaskofu wa kanisa katoliki na baraza zima la maaskofu na hata Papa mwenyewe!!!

    Kweli uongo una gharama,tena gharama kubwa.

     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahaha kweli mzee ana akili za mbayuwayu, kaona ameminywa alete ushahidi wa alichokisema kaona aongezee uongo mwingine mkubwa zaidi, WASIRA AMEGEUKA SEKRETARI WA POP BENEDICT WA 11
     
  19. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Habari Leo wanasema Wassira ...ameshawaomba radhi maaskofu...naamini katakiwaa afanye hivo,.....as of Vatican kuwahusisha kwenye siasa za ndani....muwakilishi wa papa atapeleka malalamiko rasmi ikulu na nchi itatakiwa kuomba tena radhi ,that is how uropokaji wa mtu mmoja can cost the country...

    Hapo bado uingereza nao wAna malalamiko juu ya Mwigulu....Ccm iwapeleke viongozi wake kozi za diplomacy
     
  20. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Hawa ndiyo viongozi watunga sera na washauri wakuu wa Rais; fikiria taifa linaloongozwa na watu wa aina hii litakuwa na mwonekano gani kwa jamii ya kimataifa.
     
Loading...