Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stephen Wassira CV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkurabitambo, Jun 26, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Stephen Masato Wasira (born 1945) is a Tanzanian politician.Wasira served as Deputy Minister of Agriculture in the first phase Government under President JULIUS NYERERE and also served as the Deputy Minister for Local Government and later as the Minister of Agriculture and Livestock Development under second phase President ALI HASSAN MWINYIHe was appointed as Minister of Water on January 4, 2006, when JAKAYA KIKWETE, who had been elected President, named his new cabinet.

    He was then moved to the position of Minister for Agriculture, Food Security and Cooperatives on October 15, 2006,and on February 12, 2008 he was named Minister in the Prime Minister's Office for Regional Administration and Local Government.

    On November 24, 2010, Mr. Wasira was names Minister of State President's Office in charge of Social relations and Coordination in the newly formed cabinet after October 2010 elections.

    EDUACATION( Nina mashaka nayo)BA in Economics, American University in Washington, DC, USA.BA in Political Science, American University in Washington, DC, USA.MA in Economics, American University in Washington, DC, USA.Masters in Public Administration, American University in Washington, DC, USA
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Mbona hamna corellation ya alivyosomea na wadhifa?
    No wonder wabongo hatuendelei.
     
  3. s

    sambestman Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ama kweli kusoma si kuelimika.....mbona said arfi ambaye hata sekondary hakufika anamzidi huyu mzee points!!!
     
  4. NZALAMALENGA

    NZALAMALENGA Senior Member

    #4
    Jan 28, 2015
    Joined: Nov 18, 2014
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Salaam,
    Ni ukweli usio pingika kuwa Watanzania wamesoma visomo mbalimbali na kwa viwango vya juu sana.

    LEO nataka tuwaangalie watanzania waliotia nia ya Urais......kwani walio WENGI HAWAJA IJUE ELIMU YA MH WASIRA.

    MH Wasira katika ubora wa Elimu.

    1.Shahada ya kwanza ya Uchumi na Mahusiano ya kimataifa

    2.Shahada ya uzamili ya Uchumi

    3.Shahada ya uzamili ya Utawala.
    (SHAHADA ZOTE KASOMEA AMERIKAN UNIVERSITY)

    Kwa elimu ya ubora huo Tanzania inamuhitaji mtu mwenye elimu ya kariba hii.
     

    Attached Files:

  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2015
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Matatizo yanayotukabili Watanzania hayatokani na Elimu za Viongozi wetu..

    Hatuhitaji viongozi mwenye Elimu ya Juu .. Tunahitaji viongozi wenye uwezo wa kudhubutu kutenda.
    .
     
  6. jme

    jme JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2015
    Joined: Aug 4, 2013
    Messages: 3,885
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    mku badala ya kutuwekea cv yake wewe unakuja kumpromote
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2015
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama suala ni elimu basi hata kwenye mia mbili bora hatoboi!!!!!
     
  8. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2015
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,021
    Likes Received: 2,273
    Trophy Points: 280
    Kapuya ni Prof kabisa lkn aliishia kubaka yatima
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2015
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Vipi Tibaijuka.!
    Tuwekee cv yake pia.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2015
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Basi kama ni hivyo hakika Elimu haina maana tena, MUNGU atusaidie
     
  11. N

    NJOTA Member

    #11
    Jan 28, 2015
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu yake haihusiani na uongozi kaka, we unadhani Plato na Aristotle walisoma?
    Acha kufikiria kama ubweche wewe!
     
  12. h

    hmomburi Member

    #12
    Jan 28, 2015
    Joined: Oct 6, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kihivyo wasira atumtaki dicteta
     
  13. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2015
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo huo basi Prof Lipumba ni bora mara mia kuliko hicho kimbe!
     
  14. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2015
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mzee ukimsikiliza kwa makini utajua ni Jembe sana
     
  15. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2015
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipumba ana ubora gani? Kalifanyia nn Taifa zaidi ya uchochezi tu
     
  16. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2015
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana udicteta gani kati ya Lowassa na WASIRA NANI dictator usimhukumu mtu kwa kumwangalia usoni
     
  17. majaar

    majaar JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 1,356
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuwa na elimu kubwa sio kigezo cha utendaji bora,Andrew Chenge ana elimu kubwa tu lakini ndio huyu alikuwa mwanasheria mkuu wa serikali na ni kiongozi aliyeiingiza serikali katika mikataba tata huku yeye akifaidika na 10%.
     
  18. N

    NSHOMA FRANCOUS JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2015
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama kadanganya ni kosa kubwa! ashitakiwe...ni utapeli kaufanya
     
  19. m

    msemakweli tza Senior Member

    #19
    Jan 28, 2015
    Joined: Sep 25, 2014
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe WASIRA ni msomi sana
     
Loading...