Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stephen Masele wa Shinyanga ni nani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Vitendo, Nov 2, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi huyo mtajwa hapo juu ana nini hasa hadi kusababisha jengo la Halmashauri ya Manispaa ya shinyanga kuchomwa moto na watu kuendelea kupigwa mabomu hapo mjini shinyanga?
    naomba kujua huyu jamaa ana umaarufu gani na hiyo jeuri ya kupingana na sauti ya umma anaitoa wapi?
     
  2. K

    Kazibure Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nasikia ni moja ya vijana waliokuwa katika kundi la Ridhiwani Kikwete, na hata jana matokeo ya Shinyanga Mjini yalibadilishwa kwa shinikizo lake kwani naye alikwenda kuongeza nguvu.

    nakwambia nchi hii inavurugwa na hawa watoto wanaojiita wenye nchi
     
  3. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kimwenyekiti cha uvccm pale mkoa wa shytown nasikia kilikuwa kinafanya kazi tigo
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanaharibu Taifa,
    mimi nasema adui mkubwa wa TAIFA hili ni Kikwete , Mkewe na watoto wao, Ridhiwani na yule mbwia maunga , shika mkoba wa fedha
     
  5. k

    king ndeshi Senior Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa alikuwa mzibua vyoo uwanja wa ccm kirumba mwanza,miaka 4.nashangaa huo uzoefu wa siasa kuupata wapi!ndo maanna analazimisha. Pussy i mean paka
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,579
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ipo siku tutaamua kuwaua wewe ngoja tu watupeleke ndivyo isivyo! na huyo Mbunge wao ataishia miaka hiyo 5 hatarudi tena. mimi nashangaa sijui atakuja kumwakilisha nani hapo Shy.
     
  7. M

    Mkandara Verified User

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh... kazi kweli kweli!
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    jamani hii familia ya kikwete hii,chukueni ccm ila nchi ni ya kwetu wote,Stephen masele ni swahiba wa ridhiwani jamani kikwete na familia yako tuachieni shy mjini yetu,ohoooo tumechoka mbona mnaing'ang'ania hivi kuna nini huko mwataka kuiba?
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna almasi shinyanga hanjui?
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kikwete anataka Tanzania iwe monac itawaliwe na ukoo wa Kikwete lakini watanzania siyo wajinga kiasi hicho. Mbona watoto wa Nyerere wengine wako upinzani. Unajua kweli Nyerere alikuwa anaipenda Tanzania. Hakuwafundisha watoto wake kushikana na mafisadi kwa kupenda pesa.
     
  11. mama yuva

    mama yuva Senior Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu ni rafiki/swahiba/classmate? Wa ridhiwani. Ndio ameit ia shy hasara. Shida ni CCM kuendeshwa kama duka la mhindi, familia ni kiini na wanachama wengine wamekuwa kama wale waswazi wanaolinda mali nje ya duka. Wana ccm inabidi muwe na msimamo wasiwachakachue ndani ya chama. Chama ni t aasisi si family bussness ya makamba na jk
     
  12. O

    Orche Senior Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni watu wa Shinyanga
     
  13. C

    Challenger M Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa mwisho wao ni mbaya kwa sababu kikwete ana miaka 5 tu kama kweli akishinda baada ya hapo watoto wake hatakuwa na sauti watasahaulika katika historia ya siasa ya tanzania. Sasa hivi watanzania tumebadilika. Si walitkiwa na mpango wa kumfanya mtoto wa mwinyi kuwa raisi wa zanzaibar, mbona imeshindikana?
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ninawaonea huruma sana ccm na kama wakiendelea kuwalealea kikwete na makamba wake, watakiona cha mtema kuni ifikapo 2015. hako kakijana nasikia kalikuwa tigo kalifukuzwa baada ya kuonekana kanaitumia tigo kujijenga kisiasa. kalianza kutoa "mlungula" kwa wanachama wenzake wa ccm tangu kakiwa tigo. inasemekana kapo karibu sana na riziwan. ndugu zangu vijana hawa waache watuchezee, sunami itakapowafikia watatamani ardhi ipasuke na nguvu ya umma siku zote hu-prevail.
     
  15. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2014
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 3,798
    Likes Received: 7,890
    Trophy Points: 280
    Duuuh...kweli JF ni hazina,Kumbe Masele ushindi wake ulisababisha ofisi kuchomwa??
     
Loading...