Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stephano Mwasika Kuzipiga na Francis Cheka

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Mar 16, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Yule ondia maarufu na ambaye pia ni mchezaji wa soka ameandaliwa pambano maalum la kirafiki dhidi ya bondia mkongwe Fransis Cheka litakalofanyika Jumapili hii ukumbi wa Azam FC Chamanzi. pambano hili litatangulia pambano lingine kati ya Yanga na Villa Squad
     
  2. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hee,hyo sitokosa
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwaska hapigani ngumi. kafunguliwa.
     
  4. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    alikosea kuchagua fani huyo
     
Loading...