Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stephano moshi memorial university college

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kaswamila86, Sep 4, 2011.

  1. K

    Kaswamila86 Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,nimechaguliwa chuo hiko,mnisaidie nipate jua gharama zake,nimepata BED- arts mkopo 3,262,500 nawasilisha wakuu cz nimetry kuangalia web yao hamna ki2..
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ila mkuu kwny kitabu cha tcu c kila course wameandìka ada yake? Ebu kachek, tcu.go.tz
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Inashangaza chuo kinakuwa na web na haina info za kueleweka.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Pitia kila kitabu cha tcu kipo clear usiwe mvivu wa kusoma.
     
  5. K

    Kaswamila86 Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wakuu.
     
  6. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mi nmemaliza hapo bachelor of accountancy,.ada zao ni 1600000(tuition fee tu kwa course) per month na kuna cost zngne ndogo ndogo znafika 95000 plus hostel 336000/year. Na website yao ipo poa tu cjui ka umejaribu kupita huko.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Acha uvivu, pitia kitabu cha tcu.
     
  8. s

    stan b Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ulipga dvshen ngap kaka ? maana hcho chuo huwa hakipatag wanafnz wa dv 1 na 2.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu acha kusumbua watu nenda kwenye web ya chuo,hbu toka haraka saana humu
     
  10. K

    Kaswamila86 Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mambo ya div.yanakuhusu nini? Mbona unauliza maswali ya kiboya?
     
  11. K

    Kaswamila86 Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hujalazimishwa kukoment kuwa mstaarabu..ufinyu wa upenyo wa fikra zako ndo tatizo.
     
  12. K

    Kaswamila86 Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    pouwa mkuu,nimeicheki web yao haina jipya kuna info za last year 2.
     
  13. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    hiki chuo ni tawi la tumaini zamani kilikuwa kinajulikana kama ''Masoka''. Kipo Moshi.
    Ni chuo kizuri sana ,na hata mazingira yake. Ni mazuri.
     
  14. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    hiki chuo ni tawi la tumaini zamani kilikuwa kinajulikana kama ''Masoka''. Kipo Moshi.
    Ni chuo kizuri sana ,na hata mazingira yake. Ni mazuri. Ila hiyo programu uliyochaguliwa nadhani itakuwa inafundishwa campus ya mjini Moshi kwa sababu Main campus ipo Kibosho na kina campus mwika na moshi mjini.
    Kuhusu mkopo,ada uwa inalipwa na bodi direct chuoni. Wewe unachopata ni pesa ya accomodation,meal na stationary. Kwa hiyo unachopaswa kujua ni asilimia ya ada unayolipiwa na bodi,ili uweze kujua kiasi unachopaswa kulipwa.
     
  15. K

    Kaswamila86 Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    asante kwa ufafanuzi mkuu.be blessed!
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hcho chuo mkuu wake ni m2 mwenye masters,na wao huwa wanategemea walimu kutoka muccobs,so u cn imagne ka chuo knategemea walimu toka muccobs,kuna cha maana hapo?
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    yan wewe kusoma Udsm bas we kila chuo ni kibovu, chambua vitu kisomi bwana.
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    seriously.... !!!???
     
  19. K

    Kaswamila86 Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kumbe ulishamsoma jamaa? Anaona udsm kila ki2 yaani! Ni ulimbukeni huo!
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    me nawaambia ukwel nyie mnaleta dharau,cku mkifungua chuo mkaona uzush wa pale ndo mtakumbuka maneno yangu!afu hakuna sehemu nlosifia udsm kwa hi thread so andiken v2 vya ukwel.
     
Loading...