Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stendi ya dodoma iko wapi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wakwe2, Oct 10, 2012.

  1. W

    Wakwe2 Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inasikitisha kuona mji mkuu wa tanzania hauna stendi kila pakikucha leo hapa kesho pale ni kero kubwa kwa wasafiri na wageni hususani wanaoingia mji huu mkuu wa tanzania lazima uwe na pesa ya tax je ni kuwatendea haki watanzania naombeni mawazo wadau
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwani ile ya pale karibia na bunge imehamishwa tena?

    Dodoma kweli hawana stendi. wanazidiwa na Tabora.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,219
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nimepita week end iliyopita naona wameihamishia viwanja vya nanennane..kama manispaa watakuwa serious pale ni pazuri wakijenga permanent stand maana ni eneo kubwa
     
Loading...