Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stendi mpya ya mabasi mlandizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiumbo, Jul 8, 2012.

  1. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habarini wandugu,
    kuna stendi imefunguliwa mwanzoni mwa mwezi huu mlandizi kibaha. Nilichoshuhudia ni kila basi la mkoani lazima liingie na kulipa ushuru. Je hii mbona haifanani kama stand ni kama barabara ya vumbi iliyochongwa.
    Nani aliidhinisha stendi kama hii kufunguliwa wakati hakuna hata sehemu ya kukaa abiria.
    Nini madhumuni ya stand hii mlandizi wakati kuna nyingine maili moja kila basi lazima liingie lilipe ushuru.
    Naomba wanajamii tusaidiane kuliona hili na kulitolewa mawazo je kuna tija? Na km kuna tija mbona stand ya mlandizi haina kiwango ni vumbi tupu. Nimejionea mimi mwenyewe kama msafiri. Mungu ibariki tz.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zomba umenena vyema. Ushuru ubungo,maili moja, mlandizi. Hiki ni kitengo cha watu kupiga hela. Madereva hata abiria wanalalamika.Wadanganyika sie.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Ndo maana yule waziri anayeitwa Pombe amenena bungeni kuwa road reserve zinatumiwa na watu wengine kujipatia mapato.
     
Loading...