Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stella Manyanya pamoja na kujipendekeza kote hajapata uwaziri?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, May 11, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    inasikitisha.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    inakuuma nini sasa?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Ng'wanangwa hivi hii nayo ni thread unajiaibisha mkuu wewe ni mkongwe humu JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mama wa Richmond kwishney

    alijipambanua kama mama mpambanaji wa mafisadi kumbe ilikuwa njaa
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thread inaweza kuwa na neno moja tu na ikawa na uzito kuliko thread ya maneno mengi
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Si haba, mkuu wa kaya alimteua kuwa RC Rukwa, huenda ndio anamuandaa hivyo siku akifanya reshuffle anamuingiza kwenye cabinet.
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wabongo bwana..sasa mnataka awe mbunge, mkuu wa mkoa na waziri?? si wendawazimu huu?? af akiteuliwa mnalalamika..WTF??
     
  8. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyu mama mimi mwanzoni niliamini ni mpambanaji nilipogundua kuwa ni gamba gumu ni pale alipo kuwa anamwambia deo filikunjombe asiitishe maandamano kwenye jimbom lake kupinga utendaji mbaya wa wizara ya uchukuzi ambao wamekuwa mabingwa wakutoa rambirambi ajali za majini zinavyotokea!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndo kujipendekeza kwenyewe huko, mkuu wangu.

    asubili tena. maana mkulu hapatagi shida kuvunja baraza, labda anaweza kumuona.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Sasa kuna uzito gani kwenye hilo neno Eng Stella Manyanya ni Mkuu wa Mkoa wa Rukwa dogo hilo?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona heading ilishawakilisha au we ulitakaje? punguza wenge mazee
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli, ukimwangalia on her back si mvivu, na jamaa anavyofurahia atakuwa keshamweka kwenye listi
     
Loading...