Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stella Manyanya amkaba koo Dr Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Jun 29, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Stella Manyanya atema cheche Bungeni akimtuhumu Dr Slaa kwa kuwafundisha wananchi wasifanye kazi wakati yeye amewahamasisha wananchi wa kijiji chake (hakukitaja) wajitolee kufanya kazi za maendeleo, anasema ameudhiwa sana na kauli ya Dr Slaa kuwaambia wananchi wakisikia harufu ya chakula kizuri basi kinakuwa kimepikwa kwa mbunge.

    Pia amemuonya anayeitwa Mchumba wa Dr Slaa kwa kumuandikia SMS za kumtukana, anasema eti alifuatilia hizo SMS akakuta zimetoka kwa Josephine Emmanuel.

    Najiuliza hivi wabunge wa CCM hawana mambo ya kuchangia zaidi yakuingiza personalities?
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu si injinia? sasa udigirii umekufa au vipi?
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    leo ktk kikao cha bunge mbunge wa viti maalum amesema Dr. Slaa anaongea maneno ya uchonganishi na kuhimiza watu wasifanye kazi kuwa hafai kuwa rais pia akamwonya mchumba wa Dr. Slaa, Josephine aache kumtumia meseji chafu na matusi. Anasema alifanyia uchunguzi wa hiyo namba na kungudua mwenye namba ni Josephine Emmanuel mchumba wa Dr. Slaa
    Source: TBC toka Bungeni
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Oya hapo kwenye nyekundu atakuwa amekosea hivi kwani Josephine ameshamalizana na mumewe?
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nikiwa makini kabisa kuendelea kusikiliza mjadala wa bunge,Inginia Stella Manyanya amemtolea kashfa Dr pamoja na mkewe Josephine,adai Dr alienda kijijini kwake na kuwatangazia wananchi wake wasifanye kazi na kama pilau ikipikwa ote waende kwake.Amtuhumu pia mke wa Dr [Josephine] kuwa anamtumia ujumbe wa kukashifu kwa njia ya mtandao;akiwa ameshangiliwa na kupigiwa meza,Manyanya aongeza kuwa Dr Slaa hafai kuwa rais
    My take;Kauli ya Manyanya sidhani kama inaukweli wowote zaidi ya kumchafua Dr na familia yake
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Slaa naye kazidi! na hako kamchumba kake naona kanataka kujitafutia umaarufu!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Stella got it wrong on Slaa kuhamasisha wananchi wasifanye kazi, sijawahi sikia huu upuuzi, lakini suala la sms naomba tusianze kurusha mawe, slaa is a member of JF, so he can as well clarify kuhusu sms kutoka kwa josephine...
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    manyanya hana jipya
     
  9. S

    Straight JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si aende polisi na ushaidi anao anasubiri nini...! kuhusu slaa a2elewe ni wapi na ni lini slaa alihamasisha huo upuuzi... si kuanza kuropoka kama yupo saloon...
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama nimekuelewa vizuri unataka Dr. Slaa amsemee mchumba wake?? assuming ni kweli Josephine alituma hizo sms, je ni lazima Dr. Slaa atakuwa aliziona ama unataka kusema ndiye alimtuma??

    Hebu kuwa serious kidogo mkuu.
     
  11. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    bunge la mwaka huu, hivi wanajadili bajeti au sms kutoka kwa josephine, nachoka mwenzenu sijui yatakwisha lini haya.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wavua magamba watasema haka kamama kanatafuta umaarufu kwa mgongo wa Dr.Slaa
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    huyu si ndiyo yule engineer mwanasiasa - au njaa ndiyo zinawapeleka huko? yaani unaitupa carrier yako ya ufundi unaingia kupiga majungu.
     
  14. H

    HOYANGA Senior Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shule za kudesa ni hatari sana!!!! Kama bi. Josephine anamuandikia sms kwa nini asimchukulie hatua za kisheria? Anasema hayo mambo bungeni ili iweje? Je hana mambo mengine yanayosumbua wananchi mpaka anachangia mambo ya kipuuzi kiasi hicho? Yes wabunge wengine inapaswa viti vyao ving'olewe bungeni kabisa!!!!!
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,137
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Engeneer na politics wapi na wapi!! Inabidi akacheze na spana huyu mama.
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuhusu SMS you can not prove kwamba mtu fulani ndio ameandika unaweza ukaprove imetoka kwenye namba ya mtu fulani
     
  17. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Simple minds talk about people and their personality while strong minds discuss issues and visualize the future
    Mwenye cv na academic competence ya huyu mama aijaze hapa
     
  18. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,

    Inaonekana Stella Manyanya hakumuelewa Dr Slaa, nashukuru sana wananchi wamemuelewa Dr Slaa.

    Tunasumbuliwa na vilaza, wananchi wameamka sana saivi, kama unataka wachangie elimu au zahanati ni lazima mjenge majengo ya kudumu si haya miaka miwili yanabomoka.

    Haiwezekani Mwananchi atoke jasho udai nguvu ya mwananchi kujitolea halafu wewe ukienda hata kuwatembea tu unataka ulipwe posho.

    Wezi wanajifanya hawakuewi, Wananchi Wanakuelewa.

    Dr Slaa Go, keep Moving.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Sio bure Stella Manyanya na Josephine kuna kitu!! Ilikuaje mpaka wakawa wanatukanana kwenye sms? Sisi wote ni watu wazima tafakari
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyu injinia amechoka kiakili siku hizi yani hadi anajiaibisha mno.

    Kwani wananchi wa kijiji cha Slaa wao si wananchi?? yani huyu mama amekuwa bogus sana kadri anavyozidi kukaa bungeni. Bila shaka hizo habari za Slaa kuhamasisha wananchi wasifanye kazi atakuwa amezipata kwenye saluni za wabunge wa ccm!!

    Hii tabia ya wabunge mainjinia kuongea pumba bungeni naona inazidi kuota mizizi. Juzi mwalimu wangu Eng. Dr. Mahenge nae alimwaga upupu bungeni kama mtu asiyekwenda shule. Alianza kwa kuwaponda wapinzani eti wanapita kwenye barabara zilizojengwa na serikali ya awamu ya nne halafu wanasema serikali hiyo haijafanya kitu. Lakini kama kawaida ya wanamagamba nae alipoanza kuchangia hotuba ya bajeti ya ofisi ya waziri mkuu akageuka kuililia serikali imsaidie ujenzi wa barabara za wilayani kwake kwakuwa hazipitiki, kwamba halmashauri ya wilaya ya makete haina uwezo wa kifedha kuzikarabati.

    Hivi kwanini hawa wasomi wetu wakiingia tu ccm wanakuwa wapuuzi kiasi hiki? utashangaa baadhi ya watu wasiokuwa na elimu kubwa sana ndio wanakuwa angalau na uwezo wa kujenga hoja na kuzungumza mambo ya maana kidogo kuliko hawa wasomi.

    Shame on you Eng. Manyanya and Eng. Dr. Mahenge!!
     
Loading...