Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

steers mjini pango la wanyang'anyi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by DOOKY, Feb 10, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF nimebahtika kupita Steers hapa mjini.zamani ilikuwa sehemu safi ya kutoka na mtu wako wa karibu ile leo imezungukwa na wauza mitumba ya batiki na vinyago kila meza. Pana boa kwa kweli.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo wauza batiki na vinyago ndio "wanyang'anyi"?

    Wajasiria mali tunanyanyapaliwa sana!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa, sasa hivi kuna vendors kuzunguka eneo lile,taabu ni pale vendor anapofika mezani kwenu na kuwahamisha kwa muda ktk mtiririko wa mambo yenu/yako.

    Uhuru uwepo,lakini mipaka iwepo pia. Itafika siku jamii itakosa hata sehemu nzuri ya kawaida ya kupumzika.
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kupaita pango la wanyang'anyi si sahii labda tu namna mambo yanavyokwenda pale yamebadilika tofauti na zamani ambapo mtu ulikuwa ukienda kukaa na kupata msosi unakutana na utulivu wa kutosha tofauti na sasa
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du nimemshangaaa kupaita hivyo, ulikuwa umeiba kitu cha watu hukutaka kuonekana nini? au uliyekuwa na miahadi naye kakataa kuja baada ya kuona watu wengi?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Duh miye nilijuwa wale jamaa wa GEORGE's GRILL wamehamia hapo
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli Wajasiriamali tunanyanyasika tena sana
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Badilisha heading basi maana unapotosha kwa sisi ambao tunakula na kunywa hapo
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkubwa badilisha Heading Tu Kaka, lakini ujumbe uliotaka kuwasilisha umefika. Sehem kama ile inatakiwa iwe utulivu mkubwa, mwingine anakwenda pale kutulia, sasa anapokutana na makelel kama bar inavunja moyo sana. Machinga wawe na kikomo, si mpaka mezani kusumbua mtu aliyetulia zake!
     
  10. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sorry I was quoting the Bible verse when Jesus says my house will be a house of prayer not robbery
     
  11. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli heading siyo nzuri kwa wajasiriamali; lakini hebu tuangalie huu mfumo wa ujasiriamali wetu unapoelekea maana sasa siyo ujasiriamali bali inaanza kuwa ni fujo. Kwa sasa kila mahali kumekuwa na biashara za mikononi, kweli hii ndiyo maana ya ujasiriamali. Ukipanda kwenye basi utakuta watu wanauza bidhaa, maofisini zinapitishwa bidhaa mikononi, ukiwa mahali unapata chakula mara umeletewa bidhaa; mimi huwa nashindwa kuelewa hivi watu wakati wote huwa wanatembea na pesa kununua chochote tu kitakachokuwa mbele yake. Hivi tatizo ni nini? Je tunakosa muda wa kwenda kutafuta mahitaji yetu. Kwa uzoefu nimegundua kwamba hivi vitu vinavyouzwa mikononi wakati mwingine huwa bei iko mara mbili ya bei halisi. Nafikiri iko haja ya kupitia mifumo yetu ya biashara la hasha huko mbele itakuwa balaa.
     
Loading...