Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

std vii result

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mbm, Sep 22, 2012.

  1. m

    mbm JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    wana jf kwanini matokeo ya darasa la saba hayatoki. tangu nimalize shule ya msingi 1994 sijawahi kuyaona matokeo yangu, naelezwa kwa ujumla tu eti hujachaguliwa!!!!!!! nani huyo anayechagua bila kuangalia matokeo??????
    tunaona kila siku watu wamechaguliwa kujiunga form 1 lakini ufaulu wao haujulikani.
    nchi jirani ya kenya wanatoa matokeo why not tanzania???
     
  2. m

    mbm JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    ndalichako upo. mimi najua siwezi kuyapata tena basi wanangu wauapate yao wale walio maliza 2012
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    pole mkuu,
    ndio utaratibu wetu!
     
  4. m

    mbm JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    utaratibu upi huo
    niweke wazi
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nachoweza kusema ni kua matokeo hutoka,kwa sababu mimi nilipo chaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza nilipo fika shuleni(secondary) nilipewa matokeo yangu yote. so inamaanisha matokeo yapo ila upatikanaji kwa ambap hawakuchaguliwa ni mgumu
     
  6. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 334
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aisee me nliambiwaga nimechaguliwa tu ila cjui lolote hata marks zangu sijui..
     
  7. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 781
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    matokeo huwa yanakuwa yapo municipal ambao ndo wanaratibu mambo yote ya shule za msingi.Mimi nakumbuka nilienda municipal nikakuta daftari kubwa lina matokeo ya shule zote za manispaa na pia hata yale ya vijijini yakuwa yako pale ila sijajua kwa utaratibu wa sasa
     
  8. m

    mbm JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    kwa nini wasiochaguliwa wasione matokeo yao??
     
  9. m

    mbm JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    kwa nini utaratibu haujulikani, na kwa nini matokeo yasiende shule
     
Loading...