Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stav tv yakata mawasiliano arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 31, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika kile kilichoonekana kuwa ni mbinu za CCM kuficha ukweli wa matukio yanayotokea arumeru star tv imekata matangazo toka jana.
    wanabodi kama kuna mdau wa star tv atujuze nini kinaendelea.
     
Loading...