Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Statue

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpagama, Jan 15, 2011.

  1. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majuu hamnazo kweli, kuweka sanamu kama hii wanatoa ujumbe gani na inaweza kuwa wapi hapa?
     

    Attached Files:

  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    wakweli na wawazi....ndo ujumbe wenyewe....you
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nadhani ni fahari ya macho tuu
     
Loading...