Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Statement za Polisi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Sep 12, 2012.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ati wanasema

    [​IMG]
     
  2. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du l like it ime make ma day ririkua likipambana na porisi tukarishinda
     
  3. brightrich

    brightrich Senior Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi ndo zao, yaani kwa sasa sina imani nao kabisa, wenyewe wanapigika na maisha vibaya sana, wanaishi kwenye vijumba vya bati, ushahidi ni nyumba za askari pale Osterbay, wakipewa hongo kidogo tu basi wanajisahau na kuishia kuua watu wasio na hatia, 2015 ni mwisho wa ubabe wao.
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mkuu weka source tafadhali ya hiyo katuni.
     
  5. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    polisi bongo? tena wale traffic unafanya kuwapungia tu mkono unapita kama barabara yako
     
  6. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwan barabara ni ya nani ? Si yangu me mlipa kodi
     
Loading...