Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

state of the art school!

Discussion in 'Jamii Photos' started by BUSARA6, Mar 3, 2010.

  1. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,566
    Likes Received: 3,785
    Trophy Points: 280
    Mungu ibariki Africa, Mungu ibariki Tanzania!
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    masikini weee!
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    halafu watu wanataka marubani wapewe zawadi wakati hata shule za kutafuta marubani wengine hakuna...mungu tuokoe wanao watanzania
     
  5. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tanzania.. Tanzania ...Nchi Yenye Mali nyingi...Watu wengi wa Ulaya...Wanaililia sanaaaaaaa......>>>

    Aibu!
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hapo si DRC? mbona watu wanangángána , Mungu ibariki bongo.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bongo hiyo baba
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unaweza kuwa na mawasiliano ya shule au location?

    thanks
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa hio ni moja ya shule za kata zilizoanzishwa na serikali ya awamu ya nne yapata miaka mitano iliyopita. huyo mwalimu mwenyewe wa voda fasta ajaingia class bado anapalilia mbaazi hukooo !!!! Kwa mtindo huuu unadhani zile 82% ( kufeli ) zitapungua !!!!! Ohhhhooo tuna shule nyingi zinazokidhi mtaala wa elimu bongo !!!
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Shishangai jimbo hilo au Wilaya hiyo ni ngome ya SSM!!! Kwa nini wasichoshwe Oktoba 2010?? Tangu SSM izaliwe na kushika hatamu, kwa nini wasibadilike maana yenyewe imeshindwa kuwabadilisha?? Kijiji nilichosomea sikuwahi kukaa chini kuanzia nursery school!! Nilipopata fursa ya kuja DSM (nikiwa bado mdogo nasoma kijijini-nilikuja kutembea kwa ndugu jamaa na marafiki, si unajua tena extendend family)!! Nilishangaa kuona madarasa DSM hayakuwa na madawati?? Japo pia nilishangaa maendeleo yake mengine ambayo hayakuwa kijijini kipindi kile (umeme). Nikashangaa wenyeji wangu maji yalikuwa ya shida wakati kijijini tulikuwa na chemichemi, mifereji na maji ya bomba!!! Kweli Tanzania tembea uione makuuu!!!
     
  11. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,970
    Likes Received: 1,821
    Trophy Points: 280
    Hii iko bomba sana,nadhani hujaziona zilizo kwenye hali mbaya.hii shule ina bati shule imejengwa kwa mawe etc hay ni maendeleo ati nyie mmetokea wapi kum....yo zenu?
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wote tulianzia huko huko!
     
  13. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha hii ya lini? Baada ya mpango wa MMEM naamini kabisa tanzania ilishatoka enzi hizo. Sasa hivi ni ngumu sana kukutana na picha za shule kama hii labda huko Chanika walikopelekwa waanga wa Kipawa!
     
Loading...