Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stashahada ya sanaa katika tume huru

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Junior. Cux, Sep 3, 2012.

  1. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Hivi wapi ntapata hii stashahada, maana naona tume huru zimezidi inaonekana inalipa sana hapa tz...
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah,dah...we kijana umepotelea wapi aisee?...mungu wangu,huyu mwana mpotevu aliwekwa ndan na jimama leo katokea
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hahahahaha we acha tu, nlikua mufindi kwenye m4c tukijenga chama afu watoto wa mwema wakatutimua... yule jimama c yupo hoi hospitalini cd4 imebaki moja tu
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na c6 atakutengenezea. Hiyo fani ni yeye tu hapa jf. Ila malipo na mengineyo mtamalizana wenyewe. Mimi ni marketing manager wake lakini siruhusiwi kupatania bei wala kupokea fedha kutoka wa wateja. Anuani yake c6@jamiiforums.com
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    inategemea tume huru ya namna gani! manake kama ni tume huru ya chitchat tayari stashahada unayo ndiyo maana una access humu
     
Loading...