Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Starz vs Morocco Live TBC1 na maumivu juu!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Oct 9, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuanzia saa 4:30 usiku wa leo wale wenye roho ngumu na akina Tomaso washuhudiea kichapo. Kiukweli hapa uzalendo hauapply, tutakuwa tunapingana na ukweli.

    Kila la heri kwenyu nyote.......
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Eeeee Mola wape subra TANESCO watuachie umeme tushuhudie hiyo mechi!!
     
  3. A

    ADAMSON Senior Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama tukifungwa mia haitatubadilisha kutokuwa watanzania so tushirikiane jamani kwa haya maumivu ambayo tutayapata leo usiku tumeshaumia sana tangu mwanzo vimaumivu hivi vya leo visitutishe.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Haina majotroooooo TBC mkichemsha tunakuja ofisini kwenu kulipua TRANSFORMER NYINGINE!!!
     
  5. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yote mnayosema ni kweli lakini mngepeleka jukwaa la Michezo ingependeza zaidi hata kwa mabishano.
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i see wat u did there bro...kudos!
     
Loading...