Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startv tanzania live online

Discussion in 'Entertainment' started by bagamoyo, Sep 1, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Radio Free Africa Tanzania*|* STARTV LIVE STARTV LIVE ONLINE

    RADIO FREE AFRICA TANZANIA IPO LIVE ONLINE KTK LINKI HAPO JUU, JE WEWE MWANA- JAMIIFORUMS POPOTE ULIPO DUNIANI UNAIPATA?

    HABARI HII NZURI IMEPATIKANA KWA HISANI YA TOVUTI YA WAVUTI 01/SEPT/2012
    SOURCE - WWW.WAVUTI.COM
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
  3. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    STARTV ADA ESTATE, DSM
    30/08/2012

    Ndugu Wapenzi wa Star Tv, tunaomba mtuwie radhi kwa kupotea hewani kwa masaa kadhaa.

    Bado tuko kwenye majaribio, hivyo tunatatua hitilafu mbalimbali tunazokumbana nazo huku tukijitahidi kufanikisha dhamira yetu ya kurusha matangazo ya kudumu moja kwa moja kupitia mtandaoni.

    Kunradhi kwa kupotea kwetu na shukrani kwa kutuunga mkono kuangalia matangazo haya.

    Ndugu Watazamaji, La ziada ni kwamba; kwa majaribio haya, tunarusha picha za TV kwa quality ya chini ili kufanya tathmini mbalimbali. Tutaongeza quality mara tu baada ya kubainisha.

    Ahsanteni.
    Steve,
    Tech.

    source: Radio Free Africa Tanzania*|* STARTV LIVE
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wamejitahidi sana. na TBC nao wanatakiwa waige mfano huu
     
  5. M

    MR.KUMEKUCHA Senior Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    STARTV:NAWAPONGEZENI SANA KWA VIPINDI VYENU VIZURI SANA NA MPO KITAIFA(KUSIMAMIA MASLAHI YA NCHI HII) ZAIDI PIA HAMNA UBAGUZI WA KIITIKADI.MUNGU IBARIKI STARTV,KISSFM NA RFA MTANGAZE HABARI BILA WOGA KWA SABABU MKIFICHA UGONJWA KIFO KITATUUMBUA.NAPENDA SANA KIPINDI CHA 'TUONGEE ASUBUHI,BBC-SWAHILI na kila kipindi.AHSANTE SANA STAR TV.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nawashukuru sana kwa kuw ahewani
    hata sisi wa madongo kuinama tunawapata vema
    rekebisheni zaidi picha ikiwezekana tumieni ustreem kama wenzenu wa kenya
    CITIZEN TV LIVE | KenyaMOJA.com.
    big up na ni hatua nzuri na mfano wa kuigwa kwa Tanzania
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kabla sijaanza kuchungulia huko ninaomba mnitoe ushamba kidogo.Hivi nikiangalia TV online itakuwa Inakula ki-Bundle changu kwa kiasi gani? Ninahitaji kuwa na Bundle ya kiasi gani ili kufaidi matangazo ya TV Online ama inakuwa ni dezo bin free?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee swafi sana sasa nikiwa JOIB ntapata taarifa ya habari na ile siku ya Alhamis pale saa nne kamili mpaka saa saba, ile miziki yetu ya zamamni ntaifaudu mnooooo kupitia radio RFA
     
  9. m

    mhondo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jibu lake ni muhimu kwa watu wengi siyo wewe peke yako.
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijafanikiwa kuitizama kwani nipo kwa mobile...


    Kwa mujibu wa mdau hapo juu amesema wameshusha upora wapicha ina maana hata ukiwa na package ya 50Mb na speed yake ikawa ya 150kBps unaweza kutizama kwa mda wa dakika 3 (haya ni makisio yangu tu) hivi bado kuna watu mnatumia internet ya kupimiwa?
     
  11. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Dr. A.M. Diallo (Chair & CEO, RFA) says: August 26, 2012 at 9:37 am

    Napenda kuwashukuru wasikilizaji wetu kwa kutuunga mkono katika juhudi zetu za kufikisha matangazo yetu mahali pote hapa duniani kupitia masafa ya FM, AM (MW), na Internet (Mtandao), kwa njia iliyo bora zaidi.

    Tunajitahidi tuwezavyo kuondoa dosari na changamoto zinazojitokeza, za kiufundi na kiteknolojia. Kwa wasilizaji wetu walio nje ya Tanzania, hivi karibuni tutaweka fomu ya kuwawezesha kutuma salamu au ujumbe kwa ndugu na marafiki walio mbali na nyinyi.

    Salamu au ujumbe utasomwa hewani ili uwafikie wahusika; kwa hiyo tutaomba mtumie majina yanayojulikana kwa ndugu na marafiki zenu ili tuweze kuwaunganisha hususani wale ndugu/marafiki wasiofikika kwa simu, barua-pepe na njia nyingine za mawasiliano isipokuwa redio.

    Nawatakieni usikilizaji mzuri na karibuni kwa ushauri, maoni kuhusu vipindi vyetu.

    Anthony
    Source: Radio Free Africa Tanzania*|* RFA Live
     
  12. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2013
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  13. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa internet ya kupimiwa bongo, nadhani inaweza kuwa expensive sana. Kwa sisi ambao internet hatupiwi na speed ni ya ajabu huku nje ni burudani tu!
     
  14. e

    ebandio Senior Member

    #14
    Jun 9, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawapongeza pia ila kwa kuwa wameamua kutuuzia kingamuzi chao cha Continental kwa ghafla na kwa lazima, sisi tusio na fedha kwa sasa tutavikosa vipindi vyao. Sijaona shida kama wangekaa kwa muda startimes na kutahadharisha kwenye TV yao kuwa baada ya muda wataondoka. Badala yake waliondoa test sign kuonyesha kuwa wamekuja ki-ukweli kushangaa kuwa hatutaviona vipindi vyao kwa sasa. Well ni kuangalia priorities, kununua kingamuzi kwa sasa au kununua chakula cha familia, nitaamua baadaye. Mkae salama maana vipindi vyenu kwa muda huu. Alamsiki
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2013
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi,
    Mwanajf yoyote anayeweza kujua kama star tv wanapatikana online tafadhali anisaidie link.Niko nje ya Tz na ningependa kupata japo habari kutoka nyumbani. Nimejaribu link hapo juu lakini haijaweza kufungua.

    badala yake inanipa majibu haya...

    [h=1]This account has been suspended[/h]If you manage this site and have a question about why the site is not available, please contact NetFirms directly.

    thanks!
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2013
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa muda kama wa wiki moja hii website inatoa ujumbe huo huo wa "This account has been suspended"
     
  17. N

    Ngokongosha JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2013
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45

    StarTV Live | StarTV
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [h=1]This site is temporarily unavailable[/h] If you manage this site and have a question about why the site is not available, please contact NetFirms directly.
     
  19. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2014
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 5,264
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    mbona bunge silioni????
     
  20. KENNY JEEZY

    KENNY JEEZY Member

    #20
    May 12, 2015
    Joined: Apr 19, 2015
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hii post mlitoa tar 30/08/2012. Lakin leo may 12, 2015, nilijaribu ku-watch start tv online bado quality ni ndogo sana mtaongeza lini.
     
Loading...