Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes vs Ting: Ushauri tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mayu, Feb 18, 2011.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wadau nisaidieni nataka kununua kin'gamuzi cha bei poa kati ya startimes au ting au kingine chochote lakini si dstv
    Pamoja na gharama zao,naomba pia kujua ni kipi ntapata itv,eatv,capital,ctn,dtv,clouds,atn,tbc1,clouds
    Au kama zote hazipatikani ktk kingamuzi kimoja basi nijuzeni kila king'amuzi kinakamata tv zipi za kibongo?
    Mwisho ni kipi kina channel nzuri za nje ukiondoa za dini, napenda sana michezo,wanyama,documentaries, films na habari.
    Your advice will be highly appreciated.
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa nini usitembelee maduka yao ili upate info kwa kina zaid?
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nadhani wanaoutumia ndio wana info nzuri zaidi kuliko wauzaji.
    Lakini mbona hii topic ya Startimes ipo.
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nadhani kama ile ya star inazo za TBC,CH 10 Clouds TBC2 na nyingine za nje
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Mkuu tafuta king'amuzi cha EASY TELEVISION naona kwa bongo hakina mpinzani
     
  6. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nenda easy tv pale karibu na victoria ndio wanaongoza hawa wengine utaliwa tu. Startimes wana ch10, tbc na clouds tv tu zingine zote za nje, easy tv zote za ndani na za nje kibao kama un dish la kwawaida na ting siijui hata
     
  7. A

    Antlog Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna mpira Easy Televison? Maana hawa Dstv kwa kweli wako very expensive kwa maisha yetu haya ya kibongo. Kama kuna king'amuzi kinaonyesha EPL, Uefa champions league. Plz tujulishane
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Malipo vipi? tujuzeni pia
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    EASY TV king'amuzi kinauzwa 150,000/- na monthly 10,000/-
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    vyote viko pouwa ...ila TING unapata uefa champion league..hiii iko chini ya ATN....STAR TIMES unapata tbc,chanel ten,clouds tv..EASY TV cjui kwa kweli ingawa inasifiwa...bt uamuzi ni wako..mkuu..zote bei pouwa...
     
  11. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Easy Television haina soccer ki vile lakini ina chanel zote za kiswahili kasoro Clouds na pia ina chanel lukuki za kenya kisha channel nne zinaonyesha movies 24/7 halafu ma cnn,bbc,sky news,al jazeera na nyingine nyingi za nje chanel zisizopungua 35, unatumia antenna tu na decoder yao malipo kwa mwezi ni 10 tau, sijui installation kiasi gani maaana mimi nilinunua 2007 kwa 90,000
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mtu chake,

    Mkuu STAR TIME wanaonyesha champions League tupia jicho KBC.
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ok! bac ckujua mkuu shukrani nitatumia jicho huko...ahsante kwa taarifa
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    easy tv wana chanel zote za hapa om hawawengine wanabania sana
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    EASY TV bado ni bora kwa sasa
    unapata movie chanel 4 kwa 24h
    bbc,arabic movie,itv,eatv,ch10,capital,star tv,tbc,tvz,tv mlimani,ewtn/tumaini,cnn,c2c/dtv,sports,dubai sports,ktn,kbc,nation,ubc,citizen,euronews,peace tv,cctv 4,mtv,xing kong,phoenix china,channel V,al-jazeera,Ghana
     
  16. M

    Mayu JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wakuu thanx very much kwa michango yenu kwani sasa nimejua vingamuzi si vya startimes na ting pekee.
    Kwa mujibu wa maoni yenu nimevutiwa zaidi na EASY TV ambayo kwanza ina almost tv zote za bongo kasoro clouds tv, pia ina channel za move 24hrs najua na za wanyama na cartoon zitakuwepo my son real like it.
    J tatu nikipata nafasi ntawatembelea EASY TV hapo victoria kwaajili ya mpango mzima.
    Again thanx a lot u guyz for keeping JF to be a real place for help
     
  17. c

    cable Analyst Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yangu Easy TV angalau wanaeleweka, unahakikishiwa movies channels kama nne from mbc1, mbc2, mbc3, mbc4 MBC max, MBC Action,
    Documentary hawana,
    Local channels wamejitahidi mpaka na recently wameongeza Clouds TV,
    Nasikitika wameondoa Viasat ghana, ni nzuri sana kwa Series. KTN ya kenya nzuri kwa series, na wana Dubai sports 1, channels inaonyesha bundesliga league and some tennis. UEFA huna haja kuhangaika, TV za kenya, ATN wanaonyesha

    Star times/TBC, wana beef na Mengi, kwa hiyo usitegemee ITV, EATV wala Capital, ila kidogo wana documentary na movies kidogo kwenye channels zao

    TING wanadai wataweka HBO, kwa wale wanaoijua hii channel ni kiboko kwa movies, wana pia Discovery world - documentary kama star times, ila sio nzuri kama ile ya main Discovery ya DSTV. Ting wamebobea sana channels za Dini nyingi. Kuna AXN hawajaweka, lakini ni nzuri kwa reality shows kwa wanaume
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu hawa EAST TV gharama zao zikoje hadi kukamiisha kuifunga ndani. unatumia dish au antena? na gharama zao kwa mwezi
    im glad wameongeza na clouds tv
     
  19. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    easy tv unaipata mpaka huku mpanda?
     
  20. tototundu

    tototundu Senior Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau, mwenye easy TV please atuwekee listi ya channel zote zinazopatikana humo
     
Loading...