Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes vipi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Donkey, Feb 16, 2012.

  1. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Nimenunua decorder ya startimes.nimetumia siku mbili tu.ya tatu inaleta no signal.nimehangaika na maelekezo ya antenna wapi.kwanini mnauza vitu vibovu
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Aliyekutuma ukanunue king'amuz cha startimes ni nani? Inamana haya malalamiko yoote wenzio tunayoyaleta hapa huyaonagi? UMEYATAKA MWENYEWE
     
  3. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mimi king`amuzi hiki toka juzi hakionyeshi kitu sasa sielewi tatizo nini kweli wananikera sana hawa startimes sijui nifanyeje
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Chezeni na antena tu! kama No signal ikionekana tatizo ni kwenye antena tu haijawekwa pazuri au imekaa vibaya!
     
Loading...