Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes Tanzania na Vodacom vip mnatufanyia hivi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkayala, Mar 14, 2012.

  1. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika matangazo yenu mmetoa namba 0764 700800 ili tupige kwa matatizo mbali mbali.CHA AJABU kila nikipiga nakutana na saut iliyorekodiwa kuwa nisubir ntaunganishwa,inakwena had dakika 2 kisha inakatika na sjaongea na mhudumu lakin hela inakatwa,acheni hizo!
     
  2. Skp2ole

    Skp2ole Senior Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu mitandao yote kwa sasa ni matapeli kwani hata mm Airtel wananikata sh. 30 bila maelezo kuwa ni ya nn
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana wanajua wote mnauwezo ndo maana mnamiliki hivyo ving'amuzi..
     
  4. mgoligota

    mgoligota New Member

    #4
    Jun 27, 2016
    Joined: May 20, 2016
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Hahahahaaaa hii ndo Tanzaniaaaa
     
Loading...