Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes mbeya wametuibia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhoja, May 3, 2011.

  1. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu Wana JF, tarehe 1 may Kampuni ya Startimes inayojihusisha na masafa ya kurusha matangazo ya television kwa njia ya digital ilifungua mtambo wake wa kurusha masafa hayo mkoani Mbeya, cha ajabu mamia ya wananchi wa mkoa huu leo walijazana kurudisha ving'amuzi hivyo baada ya kushindwa kufanya kazi. Wengi wanalalamika kuwa wanaposcan channels inaandika channel empty list, na wengine wanapata channel moja badala ya 38. Nilichokishuhudia asubuhi mawakala wa StarTimes walikuwa wanawasisitiza wateja wao kununua antena ya nje kwa gharama ya sh. 19000/= kitu ambacho wananchi walilalamika kuwa ni wizi. Watu walitarajia unaponunua na kuanza kupata matangazo. Inavyoonekana wameamua waweke signal ndogo kwenye mtambo wa kurushia masafa ili waweze kuuza antena za nje kwa bei juu. Na cha ajabu hata waliolazimika kununua antena za nje walipoenda kuzifunga hawakufanikiwa na hivyo kutaka kuleta rapsha na hasa katika ofisi ya Main dealer.
    Wana JF tusaidieni je tumeibiwa?
     
  2. mmh

    mmh JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Duh hiyo kali, si wana kitengo cha technical department? hope watarekebisha.
     
  3. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Startimes itabidi wajipange ili wasirushiwe mawe. Inabidi kuwepo na uvumilivu - watarekebisha tu mbona mikoa iliyoanza mambo yako shwali.
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni uozo mtupu hakuna chochote hata hapa Dar penyewe ni uzushi mtupu ndio maana me nikahama tena na hasira sn muda wowote naweza kukapasua hata ka decorder kenyewe!
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Najuta kuwafahamu.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,813
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Startimes wababaishaji wakubwa walitutangazia mechi za ubingwa wa ulaya tutaziona kupitia KBC / SIBUKA jana KBC haikuwa ilikuwa imestack muda wote nikajaribu kuangalia SIBUKA nikakutana na mifilamu ya Zamani ikabidi nitimke club kuangalia mechi baina ya Real na Barca.

    Hawana maana kabisa labda akija mshindanimwingine mambo yanweza kuwa mazuri.
     
Loading...