Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes: kweli wandugu tumekubali kushindwa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mbaga Michael, Oct 31, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Heshima mbele wadau,

    Ni mwezi wa 7 sasa tangu ninunue king'amuzi cha startimes, lakini ni mwezi mmoja tu ndo nimeweza kulipia.

    Gharama zake kweli mi zimenishinda ila kukitumia napenda hivi kweli hakuna mtu mwenye ujuzi wa kuchakachua kuangalia chaneli zote bila kulipia??

    Tafadhari mwenye ujuzi jamani aje atuwekee au kama vp aniPM maana king'amuzi changu kimekuwa kama pambo ndani,

    naomba kuwasilisha.
     
  2. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Funga antenna.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Halafu kura zikichakachuliwa mnalalamika ha ha ha ha.

     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ama kweli watu tunatofautiana! Mwea, kuna program gani inayokuvutia namna hiyo Star Times? Watu wenyewe hawakupi hata wanachokitangaza wenyewe?
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Zipo zipo ila kama unaweza wenIPM mkuu
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Swala la kura hlo lingne kabisa
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya sina utaalamu unaouhitaji, ila hapa JF utapata tu. Kuwa na subira mkuu!
     
  8. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi huwa naangalia ITV tu hizo channel zingine mbwembwe!!
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi wanavyonikera hadi nimeamua kukiuza king'amuzi cha startimes, kama kuna mtu anakihitaji atokelezee PM tufanze biashara.
     
  11. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,391
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    alaaa samahani kwanza, naomba utueleze ni kiasi gani hiko unachotakiwa kulipia kwa mwezi kimekushinda? Hawa jamaa wana kile kiwango chetu akina sie kajamba nani buku7 au tisa nafikiri kwa mwezi

    **Ni mtazamo tu*
     
  12. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari njema kwako: waweza kuangalia chaneli zote kwa sh.900(mia tisa)tu kwa siku. Ukilipia ijumaa sh.2,700/= unaburudika weekend nzima, hii inakuepusha kulipia mwezi mzima wakati matumizi yako si kila siku.

    Jaribu leo uone raha yake bila ya kuchakachua!
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani TZ imekwisha kabisa , haya kila raia anawaza kuchakachua tena anaona uchakachuaji ni kitu cha kawaida bila haya kabisa.

    Shame!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu 9000/= imekushinda ingekuwa dstv je?
     
  15. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kiukweli vyote tu mdau maana kila mwisho wa mwezi unalipia hapo ndo kuna tatizo kwangu
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    slowly wamebadilika na kuwa kama dstv package ya bei rahisi haina kitu ila ya bei juu ambayo jamaa kachemka ndo maana anatafuta uchakachuzi na bei ya chini ni 9K...
     
  17. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    imenishnda kwanini nifiche mdau
     
  18. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante mdau
     
  19. a

    addaxx New Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hawa startimes wanatuibia coz kama umelipia kiasi cha channel ulizozichagua kuna baadhi ya channel azionyeshi na ukifuatilia wewe msumbufu kingine kabisa ni kwamba kwann wasiwe na umoja na vituo vingne?
     
  20. a

    addaxx New Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hebu nielekeze Mwea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...