Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Start tv,tbc,redio uhuru vyatumika kuibeba ccm mwanza,wananchi kuleni,kunyweni hizo ni kodi zenu !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Feb 5, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star TV.TBC,REDIO UHURU,

    vyombo hivi vinatumika kuibeba ccm mwanza !!!!!!!!!!!

    wananchi kunyweni,kuleni maana hizo ni kodi zenu

    ila mapambano bado yanaendelea !!!!!!!!!!
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna sababu gani ya vyombo hivi vya habari kutoshiriki katika maadhimisho haya? Tambua vyombo hivi ni huru na pia vipo kibiashara.

    Tushirikishe akili kabla ya kutamka badala ya kutanguliza "gubu la wifi".
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Siku zote unapost upupu
     
  4. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha nyege ! fikiria kwanza
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Kama wamelipwa haina shida......airtime yao inalipiwa kibiashara zaidi ila kama wamewatishia na kuomba free airtime hapo ndio mbaya sana!!!tutapenda kujua gharama za sherehe za mwaka huu!!!
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wajinga wengi sana
     
  7. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa watu kweli wanatumia vibaya pesa yetu ila kwa taarifa mimi nipo Mwanza na wananchi hasa vijana wenyewe wameenda KIRUMBA kwa nia moja tu kula pesa ambayo wenyewe wanaamini ni kodi yao ndo wanakwenda kuitumia na si pesa ya CCM wana mwanza wanasema leo wamemka wakiwa kirumba ila maisha yapo CDM ambako kwenyewe wanaendaga kwa gharama zao na si kwa kusombwa na Ma-FUSO kama inavyofanyika hapa Mwanza tangu jana,Pili wanaamini kuwa wadau wote waliojitolea ku-support sherehe hizi kama mzee wa Nyanza bottle LTD ni moja ya wakwepa kodi so wamesema leo wanakwenda kutumia pesa zao zilizo ibiwa na mafisadi.
    Afu utashangaa kadi zitazo rudishwa leo ni za CDM tu kama kwamba vyama vingine havina wanachama mkoani mwanza.
     
Loading...