Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Start button ya pc imepotea

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Masika, Apr 26, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari wana technologia,
    nina pc yangu aina ya ibm,nlikuwa natumia jana gafla ile batan ya start ikapotea nika restart lakini imekuwa vile vile:
    N:b nili install avg antvirus ikasababisha comp kuwa slow nikaamua kuindoa baada ya hapo ndo matatizo yaka anza.
    Inafanya kazi sema hizo batan hazionekani mpaka ni tumie short cut
    ie ctrl+alt+del ndo naweza kwenda kwa system menu,pia nimejaribu
    ku customize desktop na kutumia control panel customize taskbar and start menu lakini start menu haifunguki ili nibadili setting.
    Naombeni mnipe maujanja nifanyeje
    ctrl+esc hairespond
    window batan hai respond
     
  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taskbar ipo na desktop icons zipo?--kama hazipo pia, basi mkuu inakubidi uende katka computer ilio "okay" nenda kATIKA C:\WINDOWS na tafuat file explorer.exe then replace la kwako kwa hilo,kama bado so repair your system, may be it effected by viruses" and AVG amekula hilo file.
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hamna icon yoyote mkuu
     
  4. mazd

    mazd Senior Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    SO FANYA HIVYO--ILI KUTHIBITISHA KUA TATIZO NI DESKTOP YAKO IMEKUFA (explorer.exe file), piga ctrl+alt+delete then "new task" na type explorer.exe mambo yanaweza kua sawa.
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    try system restore ...
     
  6. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sawa mkuu ntapata jibu au itakuwa ina help topic zitakazo nisaidia maana mimi si mtaalamu wa computer mkuu
     
Loading...