Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stars Fungu la Kukosa Misri

Discussion in 'Sports' started by kapotolo, Jan 17, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Taifa Stars a.k.a JK eleven, wameshindwa hata kupata milioni 40 za mshindi wa tano baada ya kuchapwa na Sudan 2 - 0. Tunaweza nini wandugu?

    sio tetesi jamani ni kweli, sorry kwa neno tetesi
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunaweza kiduku!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Naanza kupata wasi wasi na uwezo wa kocha wetu ktk mashindano siriazi, nahisi tunarudi nyuma kama ilivyokuwa kabla ya maximo.
     
Loading...