Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Starehe za Fukayosi weekend

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Malila, Sep 16, 2012.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kwa wanaokujua Fukayosi au wanaopita njia hii ya Bagamoyo Msata watajua ninachotaka kusema. Kama unakwenda Fukayosi ukitokea Bagamoyo, mara baada ya kuvuka daraja la mto Ruvu upande wa kushoto, kuna akina mama wanachemsha mahindi mabichi pale.

    Sikuamini macho yangu,kuna ka-foleni katamu ka ma-vx ya watu wanaotafuna mahindi ya wale akina mama. Pale watu wanakandamiza mahindi kama hawana akili nzuri, vitu vya kiasili ni vitamu havina usomi,sijui cheo cha mtu au nini sijui.

    Masufuria ya mahindi yanamalizika moja baada ya jingine. Halafu kuna kambale wa kubanikwa. Jamani wasio na ajira wachangamkie hii fursa.

    Kama atatokea mtu akaiboresha ile huduma pale( hakuna choo,hakuna mifuko ya kubebea mahindi, maji ya kunywa hakuna,vinywaji baridi hakuna,sipendi maji ya Ilala yawepo,mchemsho ungekuwepo ingekuwa poa, nk), naamini kinaweza kuwa kituo kikubwa sana cha burdani siku chache zijazo hasa week end. Raha nyingine pale Fukayosi ni kwamba, kama unataka kulala pale ( kuna ka-guest house bubu), inabidi usiende na gari, ukienda na gari bei inapanda mara mbili !!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Fukayosi nilitapeliwaga shamba mwaka juzi,
    Sina hamu na huko, we kula tu hayo mahindi.
    Labda kama unaweza kunibebea niyapokee pale Mwenge mkuu wangu Malila!!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Pole, hata mimi sijanunua shamba pale ila nilikwenda kupima shamba la mtu pale Mwavi, sasa wakati tunarudi ndio nikakuta starehe za kulamba mahindi. Jumamosi ninapoenda huko nitaku-PM ili ninaporudi nikubebee kiasi ili uyapokee mwenge !!!!!!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni shamba pale naamini sijatapeliwa...teh teh teh
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa bahati mbaya kwa Shark, naamini Fukayosi ni pazuri kwa siku zijazo.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Nitashukuru ndugu yangu.
    Wajua nlikua nataka heka 5 na nikapimiwa from Point A (to Point B).

    Kumbe mwenzangu mmoja hivi nae alikua anataka Heka 6, nae alishapimiwa from Point B (to Point A).

    Kichekesho ni kua from Point A to Point B kuna heka 7 tu, so heka 7 hizi zitoe za jamaa 6 na zangu 5, mathematically nikaona haikuji na jamaa hakutaka tu-prorate nikamuachia zote na zangu achukue, bahati mbaya nlikua nimelipia laki 2 kwa heka mara heka 2 kama advance, nazo nika-surrender.
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hilo tatizo kwa sasa linaongezeka sana, kila siku kuna mtu analizwa mahali fulani. Ila usikate tamaa kabisa.
     
  8. MpangoA

    MpangoA JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni fursa ya kuchangamkia. Mtoa mada naona umeangalia mbali zaidi. Hii sehemu ya mahindi hata mimi niliwahi kujipatia mmoja wakati tunaenda kuangalia mashamba Fukayosi.
     
  9. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2015
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    BWAZ-DRJ.jpg

    BWAZ.jpg
     
  10. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2015
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    hata na mm nahitaji hayo mahindi
     
Loading...