Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Starehe siyo kukesha kama popo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muuza Sura, Jul 21, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    bongo ukisikia watu wanamzungumzia mtu anayekula bata basi ujue ni wale mapopo ambao hawalali usiku wa manane!kuna wabishi wanakula bata zao ndefu tena mchana kweupe!wengine kujifungia ndani ndo starehe zao,wengine kusafiri.....starehe yako ipi au bata lako unalila kwa style ipi?............mnyama unyamani!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Bata wangu hayupo katoka akirudi namkata alaf namla.
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bata langu halina ratiba. ila sio kukesha!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hahaha shem
    Unajua kuna usemi kuwa kupendwa usipppendwa ni sawa na kusubiri meli airport! Khaaaa
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Bata la usiku ndio mzuka..halina ile kutoleana macho kiivo,yani ni unyama kwenda mbele..bata la mchana labda kama umepanga trip ya mbali sana na mji ndio safi..

    Watu wameuza usingizi mjini hapa!!
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kuna wabishi hao wa gongolamboto ila upopo wao ni coco na sehemu zote za ufukweni!sijui wanalala saa ngapi na sijui kama wale wanakula bata au wanateseka!!!ila wabishi wanalazimisha suluhu ugenini
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    duh,bata la ucku ndo mzux! mchana kwan unauza nyago lolest. . ..
     
  8. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Starehe zangu gizani au mafichoni kwani serikali zinawakwaza!
     
  9. Collins

    Collins Senior Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi huwa starehe za club sizipendi,au kulewa nikiwa bar....but nikitaka kula bata nafungua mziki wa taratibu chumbani kwangu,naandaa kila kitu kinachotakiwa...kama ni vinywaji naweka za kutosha halafu nakesha ndani.....kuna raha ya kula bata na watu ila kuna raha zaidi ya unayopta unapokula bata mwenyewe huku unatafakari mambo ya msingi,itapendeza zaidi kama upo na yule umpendaye
     
Loading...