Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Starehe kuliko kazi miyayusho!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Profee Essoree, Sep 20, 2011.

  1. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nahisi hapa TanzaniaKwetu kinachoturudisha nyuma ni starehe tu hakuna kingine!

    Hili wadau mnasemaje?
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usirahisishe hivyo msingi wa matatizo yetu. Unadhani ni wote wanaoshiriki hiyo starehe? Kwa uwezo upi?
     
Loading...